เครื่องGA15คาร์บิวจะแปลงเป็นหัวฉีดได้ไหมคับและถ้าแปลงได้ต้องมีงบประมาณเท่าไรคับพร้อมใช้.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศิริเทพ สุขชื่น, 10 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องGA15คาร์บิวจะแปลงเป็นหัวฉีดได้ไหมคับและถ้าแปลงได้ต้องมีงบประมาณเท่าไรคับพร้อมใช้.

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ท่อไอดี หัวฉีด แอร์โฟ จานจ่าย ปั้มติ้ก สายไฟ กล่อง

2. แล้วถ้ามองโดยรวมแล้วคาร์บิวกับหัวฉีดอย่างไหมดีกว่ากันคับจารย์

3. แสดงว่าไม่คุ้มใช่ไหมคับ.

4. ถ้ามีของยุในมือแล้ว ไม่ยากครับ

5. ไม่มีไรเลยคับ.

6. เปลี่ยนเครื่องจะง่ายกว่าผมว่าส่วนเครื่องเก่าขายทำทุน

เครื่องคาบิวก็ประหยัดดีนะคับของผมทางไกลโล่งๆได้11_12กมต่ลิตรเลยนะคับe20

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้