เครื่องเสียงครับ(รูปมาแล้ว)

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย indeedrock, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indeedrock

indeedrock New Member Member

40
    0
    0
    อันนี้ เอามาฟังก่อนครับ :D อีก 2 เดือนสั่งตีตู้ใหม่ครับ ตอนนี้ได้แค่นี้ก่อน

ตอนนี้งบมีแค่นี้เองครับ เอาไว้ ตีตู้ใหม่ จะให้ดูอีกทีครับ

2. dean1304

dean1304 New Member Member

12
    0
    0
    สวยดีครับ อัพ ๆๆๆๆ

ของผมอยากขายซะแล้ววว

รบกวนฝากขายจากกระทู้ด้วยคร๊าฟ แหะๆ

ปล. ตู้หลังสวยงามคร๊าฟ

3. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    สวยครับ ไปบูชามาเท่าไหร่ ครับ ชุดนี้

4. indeedrock

40
    0
    0
    ชุดนี้รวม ๆ แล้ว เกือบ 9 หมื่นครับ

1. Kicker CVR เหล็กหล่อ ว้อยซ์คู่ 12 นิ้ว 1 คู่
    2. แอม Nexus Class D
    3. Capaciter จำยี่ห้อไม่ได้ครับ 2.5 ล้าน
    4. ลำโพงคู่หน้า Stage รุ่นท็อป
    5. แหลมจาน Blue wave
    6. คู่หลัง American Research รุ่นท็อป

ก็มีงบเท่านี้ละครับ นายท่าน :D

5. dean1304

dean1304 New Member Member

12
    0
    0
    ฟังจากราคา สวยจิงๆครับ

6. tommy123

tommy123 New Member Member

24
    0
    0
    เห็นราคาแล้วซื้อน้องออนได้อีกคันเลยน่ะครับ..อิอิ

7. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ขอ เชยชมภายในหน่อยสิครับท่าน เก้าหมื่นเลยเหรอครับ แล้ว ติดตั้ง lpg มั้ยครับ

8. indeedrock

40
    0
    0
    แหะ ๆ ที่ เกือบ 9 หมื่น รวมค่า ไดชาร์ท 120 แอมครับ :D ลืมบอกปาย

9. ขอซื้อลำโพงเดิมติดรถได้มั้ยครับ ของ OXFORD

10. neungpom

neungpom Guest

0
    0
    0
    แหลมจาน Blue wave เสียงใช้ได้มั๊ย ของผมdeccon ไม่รู้ว่าแท้เปล่า เสียงออกมาไม่ดีเท่าไหร่แค่ฟังได้
    พอดีอยากเปลี่ยน
    แหลมจาน Blue wave ราคาเท่าไหร่และมีรุ่นมั๊ย ซื้อร้านไหนครับ ขอโทษถ้าถามเยอะ

11. indeedrock

40
    0
    0
    แหลมจาน Blue Wave น่าจะ 3500 นะครับ แล้วก็ รถผมติด LPG ครับ เสียงก็สะอาดดีครับ ไม่บาดหู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้