เครื่องเดิมจาติดGround wireกับVolt Stabilizerอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    เครื่องเดิมจาติดGround wireกับVolt Stabilizerอ่ะคับ

ไม่รุ้ว่าจาได้ผลเท่ากับตังที่เสียมั้ยคับ

แล้วถ้าได้ ได้มากแค่ไหน

รบกวนพี่ๆช่วยตอบทีนะคับ

ขอบคุนมากคับ

2. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ติดอยู่ของ espec ส่วนตัวไม่ค่อยรู้สึกครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    หลักๆแล้วจะดีขึ้นรหรือไม่แค่ไหนขึ้นอยู่กับระบบไฟเดิมของรถเราดีแค่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้