เข้ากระแส บอลยูโร 2008 จะได้ไม่ปนกับกระทู้อื่น

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ใครอยาก คุย อยากระบาย อย่า ด่า กะ บอลยูโรคราวนี้ ใส่ให้เต็มที่ กระทู้นี้กระทู้เดียว พอหมด ช่วงแล้วจาลบ

ป๋มก่อนเลยละกัน
    1. ฮอลแลนด์ แม่ง เจ๋งว่ะ เดิร์ก เค้าท์ เนี่ยะ เล่นดีโคตร เกมส์ ถล่ม อิตาลี 3:0 เนี่ยะ
    2. ไมอิตาลี ห่วยงี้วะ เมิงเป็นแชมป์โลกนะเว้ย
    3. โอว เดวิด บีญ่า กะตอเรส แมร่ง เทพ ชัดๆ
    4. เยอรมัน ห่วยไปป่าววะ เกมส์กะโครแอต เนี่ยะ
    5. เกลียด ไอ้โด้ อ่ะ หมั่นไส้มัน

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่กิ๊ฟ เซ็งมากๆ บอลรอง เข้าเกือบหมดเลย 555+

เยอรมัน ทำผิดหวังเลย เลิฟนี้ทำเครียดเลย
    เจอะโครแอต เสือกไม่เอา สไตเกอร์ ลงก่อน ดันไปเอา ห่าอะไรเนีย
    โกเมส ลงมาทำไม
    คูรานี่ เปลี่ยนนี้จับบอลนับครั้งได้ กากมากๆ
    ฟรุต นี้ก็ไม่ไหวบอกตัวทำเกมส์ทำอะไรเนียบอดสุดๆ
    ยิ่ง เจนเซนต์ นี้พี่แกตัวทำพลาดเลยลูกแรก

ดูแล้วเซ็งมากๆ อุตสาห์แหกขี้ตาตื่นมาเชียร์ เฮ้อ เซ้ง

ปล. ใบแดงอีกเน้อ สงสัยตกรอบแรกอะพี่ผมว่า เจอะออาเตรียแมร่งก็คงแพ้อีกอะ

จะว่าไป ดูแล้ว สายA
    โปรตุเกส + ตรุกี
    สาย B
    โครแอต + ออสเตรีย(ชนะเยอรมัน คะแนนรวม 4 )
    สาย C
    ฮอลแลนด์ (เทพโคตร) + ไม่กล้าฟันธง แหะ อิตารั่ว ก็ ไม่ไหว ฝรั่งกาก ก็ไม่ไหวโดนไป 4-1 ทำห่าไรเนีย ยิ่ง โรมาเนีย ก็ok นะ อยู่ที่นัดสุดท้ายเลยครับ สายนี้
    สาย D
    น่าจะสเปนจับมือกับสวีเดนอะครับ แต่ที่ 1 - 2 ดู คืนนี้ดีก่า

แต่จะว่าไป ปีนี้ฮอลแลนด์แรงดีครับ อิตารั่ว กับฝรั่งกาก นี้ ทำผิดหวังเลย ดูแล้วไม่ไหวเหมือนกับเชือดหมูเลย อะ
    เยอรมัน ตอนแรกบอกเต็ง 1 แต่มีโค้ชที่แมร่งเก๊กแต่ไร้สมอง แบบนี้ก็คงตกรอบแรกอะ อยากรู้จิงๆว่า ตัวจริง นัดเจอะออสเตรียเนียจะเอาใคร ลง ถ้าดูตัวจริง ก็น่าจะฟันธงได้แล้วละครับ ไม่ไหว แย่ๆ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เชียร์ ฮอลแลนด์กะสเปนอ่ะ
    อิอิ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เมื่อ คืน สบาย ใจ สุดๆ อะ วีญ่า แมร่ง เทพ จิง อะ พี่ โคตร สง สาร sweden เลย
    จิงๆ นะ sweden ไม่น่า เอา อิบราโมวิช ออก เลย อะ เสีย ดาย
    แต่ ก็ ดี นะ ครับ ที่ เอา ออก ไม่ งั้น ผม ก็ คง เจ๊ง อะ

5. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เกือบไป

6. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พี่ฉะเริ่มเชียร์ฮอลล์แลนด์ตั้งแต่ตอนไหนครับ

มาแต่ดึกดำบรรพ์ หรือว่า ตอนถล่มฝรั่งเศส

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่รู้จะเชียร์ทีมไหนอะ

ไม่ได้ดูซักคู่เลย

8. tOon`

2,324
    43
    48
    คืน นี้ ดู การ ชิง เข้า ที่ 2 ของ กลุ่ม A นะ ครับ

เชก กับ ตรุกี

ส่วน อีก คู่ ก้ คง เล่น ซื้อ ใจ คน ดู และ ครับ ยัง ไง สวิส ก็ คง ว่าง นอน บ้าน แล้ว ละ ครับ สวิส เล่น ซื้อ ใจ คน ดู ใน บ้าน แหละ ครับ แหะๆ อยู่ ที่ ว่า ทำ ได้ ดี ขนาด ไหน ยัน เสมอ ได้ ก็ เก่ง แล้ว ละ ครับ

9. tOon`

2,324
    43
    48
    ตรุกี ทำ หลายๆ คน เจ๊ง เลย ครับ 555+ ชนะ 3-2

สุด ท้าย สวิส เล่น เอา ใจ กอง เชียร์ จริงๆ ชนะ 2-0

10. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    Holland แมร่ง เทพ จริงว่ะ คับ โอ้โห

ดูแล้ว ติดใจ ไม ไอ้เดิร์ก เค้าท์ เนี่ยะ ตอนอยู่ทีมตู ไม่เห็นแมร่งเล่นงี้เลยฟระ

หรือ ราฟา ตู โง่หว่า ใช้งานมันไม่เป็น งง งง

สเปน ก็ ตายยากตายเย็น จังหวะเดียว เป็นประตู ฌทพ อีกแระ

คิดดู ตอเรส จับคุ่ กะ เค้าท์ ใน ทีมป๋ม แมร่งงงงงงงง เทพพพพพพพ แน่นอน แต่ไหงเป็นงี้ฟระ

11. tOon`

2,324
    43
    48
    วัน นี้ เดี๋ยว ดู ครับ

เยอรมัน ถ้าตัวจริง 11 ตัว มีโกเมส เป็นกองหน้าละก็ เตรียมตัวเลยครับบอดแน่นอน ยิ่งกองหลังด้วยแล้วถ้ายังเล่นแบบเดิม แล้ว เจนเซนยัง คุมตำแหน่งไม่ได้ก็ เจ๊งละคับงานนี้
    ถ้าใครเล่นก็ ดูนะครับ เกิน 1 ออสเตรีย มีลุ้นครับ

โครแอตกับโปแลนด์ ก็จากที่ดูตัวผู้เล่นกับฟอร์มแล้วละก็ 555+ คงจะเป็นโครแอต แล้วก็

โปแลนด์ จับมือกับ ธง 3 สี กลับบ้านละครับ

วันนี้ถ้าดู คงจับตาดู เยอรมัน ออสเตรียอะครับ
    มันมีหลายปัจจัยมาก
    ผมว่า เยอรมันชนะ 30 ออสเตรียชนะ 70 อะ
    แหะๆ คู่นี้ อาจจะทำ เจ๊งได้แบบ ตอนเยอรมันเจอะกับ โครแอตนะครับ แหะๆ 555+

ถ้า ออสเตรียเข้าไปก็ ลาบปาก โปรตุเกส เลย ผมว่า รอบ 4 ทีม ก็คง โปรตุเกสเจอะกับ ตรุกี อีกแน่เลย อ่าาาา

12. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เชียร์ตั้งแต่ 1978ที่ชิงกะอาร์เจนแบบว่าดูกะพ่อตอนดึกๆ
    สมัยก่อนถ่ายทอดเฉพาะนัดชิง หรือไม่ก้อต้องฟัง shortwaveBBC เอา

13. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    โหย เกิด 1979 อ่ะ พี่ฉะ แถวบ้าน เรียก เกิด ม่ะ ทัน 555555

14. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    มั่งๆ...

คู่โครเอเชีย มันส์...กว่าที่คิดเยอะเลยแฮะ

แล้วไหงขวัญใจเรา ฝรั่งเศส เล่นได้ห่วยขนาดนี้ล่ะเนี่ย... =_="

15. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ คืน นี้ เชียร์ อิตาลี แต่ คิด ดู แล้ว ฮอลแลนด์ ถ้า ไม่ ทำ ตัว แย่ จน เกิน ไป นะ

กลัว ว่า มัน จะ จับ มือ กับ โรมา เนีย เข้า รอบ อะ ดิ เนียยยยย

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ได้ดูกะเค้าเลย

17. tOon`

2,324
    43
    48
    ท่า ทาง อิตาลี นี้ รอบ 4 ทีม จะ ไป เก็บ ฮอล แลนด์ แน่ เลย อะ 555+
    มัน จะ เล่น ดี ขึ้น อีก ไป เรื่อยๆ ชัวร์ เหมือน บอล โลก เลย รอบ คัด เลือก ร่อ แร่

วัน นี้ น่า จะ เป็น สวีเดน แต่ อิบราเจ็บ นี้ ซิ แล้ว รัสเซีย น่าจะมี อาชาวิน ก็ คงแย่กัน เข้า ที่ 2
    ส่วน ที่ 1 คง เป็น สเปน ลอย ลำ แล้วววว

18. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    โอว ฝรั่งเศส ไปซะแร๊ว 5555 อิตาลี เจ๋ง จิ๊งงงงงงงงงงงงง

19. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ วัน นี้ สวีเดน จ้า สวีเดน อิบรา จ๋า ลง ให้ ได้ นะ เรา จะ รอ ชม 555+

20. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    1979 ปีเกิดผมเลยอ่ะ พี่นั่งดูฮอลแลนด์แล้วเหรอครับ

เสียวจังอ่ะอัศวินสีส้ม รอบแรกฟอร์มดีๆอย่างนี้ น่ากลัวจิงๆ

21. tOon`

2,324
    43
    48
    วัน นี้ เอา ใจ เชียร์ เยอรมัน ครับ
    แม้ว่า เมื่อ คืน สวีเดน จะ พ่าย ไป 2-0

เฮ้อ อ่าน ใน ซอกเกอร์ซัค แล้ว ไอ้โด้ นี้โม้จนน่าหมั่นใส้ จริงๆ เลย http://www.soccersuck.com/2008/index.php

แบบ เออรู้แล้วทีม โปรตุเกสมันเทพ
    แต่ถ้าว่านี้ อัตราต่อรอง โปรตุเกส ต่อครึ่ง หรือ ต่อครึ่งควบ หรือต่อ1 ก็ใครใจกล้าก็เล่นครับ แต่ฟันธง วันนี้บอลรองเข้าแน่ 555+

ลุ้นๆ เลิฟ จะเลิก เอา โกเมส กับ เจนเซนต์ ลงไหม
    ใจอยากให้ เอา ฟรีดิสลง แล้วเอา โพโดสกี้ลง คู่กับ โคลเซ่ จริงๆเลย เล่น บอลโยน แล้ว หาจังหวะจากเสา 2 บ่อยๆ นะ หุๆ งานนี่มีลุ้น

เฮ้อ รอชมดีกว่า วันนี้ ลุ้นๆ

22. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตอนดูอายุยังไม่เยอะนะคับ
    แต่เตะบอลเป็นแล้ว
    แบบว่าพ่อเชียร์ฮอลแลนด์เลยเอาบ้าง
    อิอิ
    คราวนี้ฮอลแลนด์เล่นดีจิงๆ
    [/SIZE
    ]

23. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก พี่ฉะแก้ตัวพัลวัน

24. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยังไม่แก่หรอกครับ แค่อายุเยอะเท่านั้นเอง

25. tOon`

2,324
    43
    48
    วัน นี้ ต้อง เยอร มัน ครับ ชอบ

26. tOon`

2,324
    43
    48
    3-2 ครับผม ถึงกับเครียดมาก เวลาดู ยิ่งตอน โปรตุเกสยิงลูกที่ 2 แล้ว หึๆ ลุ้นนั่งไม่ติดเลยครับ 555+

ผิดคาด บอลรองเข้าเฉยเลยคร๊าปปปปปป ก๊ากๆ อยากรู้โด้จะออกมาพูดอะไร

27. tOon`

2,324
    43
    48
    ตรุกีนี้ อย่าง เทพอะ เข้าไปเจอะเยอรมันอย่างงี้โคตรน่ากลัวอะ

อุตสาห์ปิดทีวีไปนอนและ มาฟังผลเมื่อเช้า เหอะๆเซ็งเป็ดเลย 555+ กะ ให้ โครแอตเข้าไปเจอะเยอรมัน นะ งานนี้มันแน่ ผิดคาดแหะเจอะตรุกี

เฮ้อ แต่ก็ดีนะครับ 555+ แต่ทว่า ตรุกีเนียจังหวะ ทดเวลาหรือเวลาตามเนีย เขาทำได้ดีมากๆ เลย

28. Gift @ home

Gift @ home Guest

0
    0
    0
    คืนนี้ บอลรองเข้าอีกป่าววะเนี่ยะ 55555 เดิร์ก เค้าท์ จะเข้าฟอร์ม ป่าว (ฟอร์มปกติของมันที่อยู่กะราฟาน่ะ 55555) ถ้า มันเข้าฟอร์ม นะ เจ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง แน่นอน

29. tOon`

2,324
    43
    48
    555+ กลัว วัน นี้ ผม ว่า บอล รอง จะ เข้า นี้ ก็ มัน เลย พี่ รวย กัน กระ จุย

2 วัน เข้า 2 เลย

ไม่ แน่ จัย ว่า กังหัน ต่อ เท่า ไหร่ อะ ครับ แต่ ผม ว่า ไม่ น่า จะ เยอะ มาก

ดู จาก วิธี การ เล่น ถ้า วัน นี้ รัส เซีย เล่น แบบ ไม่ มี อะ ไร จะ สู้ ก็ วัน นี้ ผม ว่า อาจจะ พลิก ก็ ได้ นะ ครับ เอิ๊กส์ๆ

อินทรีเหล็ก + ฝอยทอง = อินทรีเหล็ก = สัตว์
    ตราหมากรุก + ไก่งวง = ไก่งวง = สัตว์
    กังหันสีส้ม หรือ อัศวินสีส้ม + หมีขาว = ......... = สัตว์
    กระทิงดุ + ขุนพลอาซูรี่ = ............ = สัตว์ หรือ คน หว่า 555+

ปล . วัน นี้ จะ เอา หมี หรือ อัศวิน ดี หน๋อ 2 วัน ที่ แล้ว นกอินทรี ก็ ทำ ได้ เงิน ไก่งวง ก็ ทำ ได้ เงิน วัน นี้ ก็ คง เป็น สัตว์ อีก คง ก็ เป็น หมีขาว ฮุว๊ะ 555+ อีก

30. tOon`

2,324
    43
    48
    ผม จะ จำ ชื่อ นี้ ไว้ เลย

เพราะ เขา คือ "อังเดร อาชาวิน" เหอะๆ ถ้า ไม่ มี คน นี้ รัส เซีย นี้ จะ ไม่ มี พิษ อะ ไร มาก มาย เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้