เก็บตกโบว์ชัวร์ราคากับของแถมชุดแต่ง All New Pajero Sport มาฝากครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Metale, 4 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metale

Metale New Member Member

13
    0
    0
    ไปเดินงาน Big Motor Sale มีแต่คนสนใจ All New Pajero Sport กันเยอะมากจริง คนแน่นบูธไปหมด เซลล์บางคนถึงกับโบว์ชัวร์หมดมือไม่มีให้ลูกค้าที่สนใจกันเลยทีเดียว ยังดีนะที่ผมได้มาเลยเอามาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันด้วยดีกว่าจะรู้ว่าราคาเป็นยังไงมีกี่รุ่น และแถมชุดแต่งอะไรให้บ้าง ดูได้จากทางด้านล่างเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้