เกมส์ขับโกคาร์ทออนไลน์ครับ สนุกมาก

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Backpressure, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    เกมส์ขับโกคาร์ทออนไลน์ครับ สนุกมากครับ
    ผมเล่นแล้วมันส์ดีครับ
    ลองโหลดไปเล่นดูนะครับ www.ck.in.th ครับ

ถ้าจะนัดเล่นกันก็คุยกันทาง msn นะครับผม
    [email protected] ครับ

2. แล้วถ้านัดเล่น GT4 ล่ะครับ 55555

3. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    มีใครได้มีโอกาศเล่น GT5 รึยังครับ ถ้ามีแล้วช่วยมาเล่าให้ผมฟังด้วย อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงบ้าง

4. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    ลองเล่นดูแล้วครับ สนุกดี แต่หมดเงินกับลูเล็ต หมดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้