ีมีใครรรู้จัก ยางยี่ห้อ Pinso by Lenso บ้างมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nemus, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    มันเป็นยังงัยบ้าง
    แล้วถ้าเทียบกับ พวก Maxxis อันไหนน่าใช้กว่ากัน
    เอาแบบวิ่งใช้งานทั่วไปอ่ะคับ ไม่ซิ่ง

2. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ยางที่บอกมาไม่รู้อ่ะคับ แต่ผมใช้ยาง MAXXIS อยู่ ก็ OK ในระดับนึง ถ้าใช้งานทั่วไปนะ แต่ปัญหาที่เจอ คื เรื่องเสียง แล้วก็เวลาขับ ลุยน้ำเนี่ย น้ำจะไหลลงเลอะแม็กเลย ถ้าเปรียบเทียบกับพวกยางมียี่ห้อ หน่อย น้ำจะไม่ไหลลงเลอะแม็ก

3. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    Car Performance เล่มล่าสุด เพิ่งจะเอามาทดสอบอ่ะคับ (เพิ่งรู้จักเหมือนกัน) แต่รายละเอียดอาจจะไม่เยอะเท่าไหร่...ลองดูตามแผงหนังสืออ่ะคับ

4. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63

ใช่เลยครับ เพิ่งอ่านมาตะกี๊เอง มีสัมภาษณ์ตาบอย ขจรศักดิ์ด้วย

5. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    รออ่านรายละเอียดครับผม

6. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    ใครที่อ่านแล้ว สรุปว่ามันเป็นยังงัยบ้างอ่ะคับ

7. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ดูผ่าน ๆ ไม่ได้อ่านเลย

8. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เป็นยางเกรดเดียวกับ ยาง GT ครับ ยางเมืองจีน 100 ครับ คิดเอาละกัน
    ว่าดีหรือไม่ ผมไม่ COMMENT ละกันนะ ก็อย่างที่รู้ๆ ละกัน
    ออฟฟิตเค้าอยู่ที่ บางนาตราด ก.ม.15 ครับ ยืนยัน

9. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เป็น ของ Lenso หรอครับ เล่นครบเลย ล้อ+ ยาง

10. แล้วตอนนี้น่าใช้ยี่ห้อไรอ่ะคร๊าบ แบบใช้งานทุกวัน ทุกสภาพผิวถนน

ราคาประหยัดๆหน่อยอ่ะ

11. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ผมว่าแมกซิลดูดีกว่านะ

12. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    คนละเกรดกับmaxxisนะครับ ตัวนี้เป็นยางอินโดครับ คุณภาพตามราคา ถ้าท่านใดใช้อยู่เติมลมมากหน่อยก็ดีนะครับสัก 35-37 ปอนด์

13. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    Lenso บวมครับ ไม่แนะนำให้ใช้

14. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ยาง อินโด เข็ดแล้ว

ถ้ายังรักชีวิตอยู่ ผมว่าอย่าเสี่ยงเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้