ออโต้สวิทต์

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย GA16RC, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    รบกวนด้วยคับ มีของยี่ห้ออารายบ้างคับ ที่ตัดออโต้ แบบตั้งหน่วงรอบเองได้ แระอาศัย ความร้อนน้ำ ตั้งหน่วยด้วยตัวเองได้เหมือนกัน คือผมจาทำโปรเจคอ่ะคับ ยังไงรบกวนพี่ ๆด้วย

2. GA16RC

216
    7
    0
    โอม่ายมีคัยช่วยเรยยยยยยย ใจร้าาายยยย เด๋วคิดเองเรยยย เฮ้อ..

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    มีครับ แสดงผลเป็นดิจิตอลทั้งระบบ...
    1.แสดงปริมาณแก๊ส 0-85เปอร์เซนต์
    2.แสดงโวลท์มิเตอร์
    3.แสดงความร้อนพร้อมตั้งเตือน มีเซ็นเซอร์แยก
    4.ตั้งรอบเปลี่ยนเชื้อเพลิง 1500-2000รอบ หน่วงหัวฉีดได้ 0-5วินาที
    5.แสดงผลA/Fมิเตอร์
    6.เปลี่ยนเชื้อเพลิงอัตโนมัติ กรณีแก๊สเหลือน้อย สามารถปรับได้
    7.ตั้งเปลี่ยนเชื้อเพลิงน้ำมันเป็นแก๊ส รอบอย่างเดียว หรือ รอบ+ความร้อน สามารถปรับตั้งได้
    081-696-6381ต้นครับ

4. GA16RC

216
    7
    0
    พี่ต้นคับ แล้วเรื่อง โปรเจคผม ยางไงคับ คือ แบบว่าผมจาหาข้อมูล ไปทำได้ไหม ยังไง คือหัวข้อที่อาจารย์ให้ทำคือ เอาสิ่งที่มีอยู่แล้วมา เพิ่มฟังก็ชั่นเข้าไปอีก โดยการเขียนคอลโทรลเล่อร์อ่ะคับ พอจะช่วยได้ไหมคับ.... รึว่าผมต้องหาอันอื่นค้นคว้าาา ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้า ที่ให้คำแนะนำนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้