อย่าไปซื้อหนังสือoption thailandอ่านอีกต่อไปคับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย Nudy, 7 มีนาคม 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nudy

Nudy New Member Member

45
    0
    0
    123

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2011
  2. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    อย่าไปซีเรียสครับ

3. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    หนังสือเค้าดี นะ ผมว่า ได้ความรู้ ออก ดีกว่าหนังสือไทยหลายๆเล่มที่เคยอ่านมา

4. Nudy

45
    0
    0
    อย่างอื่นดีหมดทุกอย่างคับ เนื้อหาก็ดี ยกเว้นเรื่องที่พูดไม่เป็นคำพูดอะคับ ตกลงอะไรไว้ทำไม่ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2011
  5. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    อย่าหาว่าซ้ำเติมกันนะคับ ผมก็เคยบอกไปแล้วว่ามันเป็นแบบนี้

http://racingweb.net/forums/showthread.php/767897

หลังสุดผมพึ่งจะยอมให้หนังสือ gtr เข้ามาทำไปไม่นาน ผู้จัดทำป่านนี้คงหมั่นใส่ไปไม่มากก็น้อย

ลงหนังสือมันไม่ใช่เรื่องน่ายินดีนะคับไม่ประจานตัวเองทางตรงก็ทางอ้อม เงินก็ไม่ได้ แถมอับอายอีก

โดยเฉพาะเรื่องใส่สีใส่ไข่ ลิงค์ที่ให้อาจพูดไม่ชัดเจน แต่แบบ คุน ผมโดนมาแล้ว

คราวนี้เข้าใจกันรึยัง

6. et

et New Member Member

81
    0
    0
    อย่าเครียด นุ ใจลมๆๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขับแดรก มันก็มีหลายปัจจัย คนขับ กลางวันกลางคืน แทรคเหนียวไม่เหนียว รถคันนี้ใส่สลิคด้วยใช่ไหมครับ(ผมจำได้ตอนไปถ่ายรูป เห็นใส่สลิค) ตอนเค้าลองเค้าเบิร์นดีไหม หรือไม่ได้เบิร์น
    โอ้ย เยอะแยะครับ สุดท้ายทำใจดีก่าครับ รถเราวิ่งดีไม่ดี ตัวเราเองรู้เอง เพื่อนๆเรารู้ก็พอแล้วครับ

8. et

81
    0
    0
    ประเด็นก็คงตรงที่นุได้คุยกะโอ๋ ว่าจะเอาเวลาจาก option เล่ม 10 มาอ้างอิงให้ (เพราะเจ้าของรถไม่ได้ขับเอง) แต่พี่มองนะ นุ มองเรื่องใหญ่ให้เป็นเรื่องเล็ก มองเรื่องเล็กให้กายเป็นเรื่องจิ๋ว แค่นี้ก็แก้ปัญหาได้

คุณ G Type R พูดถูก รถเราวิ่งดีไม่ดีเรารู้เอง เพื่อนเรารู้ก็พอ

9. Nudy

45
    0
    0
    123

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2011
  10. Nudy

45
    0
    0
    ขอบคุณประธานคับ ผมน่าจะเชื่อแต่แรก

11. อย่าหาเรื่องเข้าตัว

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับรถเพื่อนกูด้วยล่ะวะ มึงทะเลาะกะทางหนังสือก็เรื่องของมึง อย่างเสือกเอารถเพื่อนกูไปเกี่ยวข้องด้วยซิวะ โตๆกันแล้วหัดใช้สมองที่หัวคิดบ้างดิ่

12. et

81
    0
    0
    * ตัวตนก็ไม่แสดง *

เรื่องอื่นรอให้ นุมาตอบเอง

13. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    โอ้วววววๆๆๆๆโว้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. ครุกรุ่น ครุกรุ่น ประเด็นร้อนน. โว้ๆๆๆ

กระทู้นี้หาย ข้อความเปลี่ยนแปลง หรือกระทู้โดนล๊อก ประทาน มีเรื่องเจ็บตัวแน่

14. Nudy

45
    0
    0
    122

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้