อย่าซื้อคิ้วตัวนี้นะครับ.....มันขโมยจากรถผม

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย hin_383, 23 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hin_383

hin_383 New Member Member

12
    0
    0
    เบื่อเหลือเกิน มาใช้รถเก่าๆ ยังโดนขโมยอะไหล่(คิ้วต่อจากกันชนหน้าด้านซ้าย กาแลนซ์ปี82 ตาเหลี่ยม)........ เห็นผ่านๆตาว่ามีเพื่อนหาตัวนี้อยู่....และผมก็โดนเลย...คงเอาไปขาย...อย่าซื้อครับ...อยู่จว.ไหนผมว่าไม่สำคัญมันฝากขายกันได้ อะไหล่ตัวนี้ไม่มีแยกขายเดี่ยวๆหรอกครับ......เซ็งจริงๆ....

2. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
    ระวัง ด้วยนะครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน ผมว่าขโมย เริ่ม ออก ขโมยรถเก่าแล้วละ

3. bizzdoh

bizzdoh New Member Member

25
    0
    0
    อ้าวกำ ผมเนี่ยแหละครับที่กำลังหาอยู่ ตัวนี้เลยด้วย
    แต่รถนอนที่อู่อยู่สี่เดือน เลยไม่ได้ตามเลย
    ผมเจอแล้วด้วย แต่ยังไม่ได้ซื้อ เป็นของร้านอะไหล่ เค้าประกาศไว้นานแล้วล่ะครับ คงไม่ใช่ของโจร แต่เป็นรุ่นที่มีแถบโครเมี่ยม ผมเลยยังไม่เอา
    ของคุณ hin_383 มีแถบโครเมียมป่าวครับ
    แต่เสียใจด้วยจริงๆนะ ครับ
    เซ็งแทนเลย

4. bizzdoh

25
    0
    0
  5. hin_383

hin_383 New Member Member

12
    0
    0
    เว็ปที่บอกผมเข้าไปดูไม่ได้ครับ..สมัครก็ไม่สำเร็จ.......ทีแรกว่าจะเอาไปปะผุทำสีใหม่...ตอนนี้เบื่อแล้วครับ....ใช้ๆไป ไม่ทำมันแล้ว....คงหารถอื่นเล่นแล้วครับ....รถน้อยอะไหล่หายาก ประกาศหา ก็มีคนมาแกะของผมไปขายอีก......คงเป็นกระทู้สุดท้ายที่ผมมาคุยด้วยแล้วครับ.... ลาก่อนเพื่อนๆ... นานๆจะเข้ามาอ่านบ้างนะ...แต่มันหมดความอยากทำรถไปแล้ว......

6. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    เสียใจด้วยจิงๆครับ ผมก้อไม่รู้จะทำยังงัยให้เปลี่ยนใจกลับมาเล่นรถด้วยกันใหม่อะนะ เพราะสมาชิคก้อหายไปไหนหมดก้อไม่รู้ ผมว่าถือว่าฝาดเคาะไปแล้วกันนะ แวะมาทักทายกันบ้างก้อได้ครับ

7. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ถึงจะขายรถไปแล้ว ขับรถไรมาก็มาแจมกันได้ตลอดนะคับ เพื่อนๆ

(คลับเราขายรถทิ้งกัันเยอะเหมือนกันนะ ชักน้อยใจ) เหอๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:29:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:28:50 ----------

ถึงจะขายรถไปแล้ว ขับรถไรมาก็มาแจมกันได้ตลอดนะคับ เพื่อนๆ

(คลับเราขายรถทิ้งกัันเยอะเหมือนกันนะ ชักน้อยใจ) เหอๆๆ

8. buric

117
    2
    0
    มีรถรุ่นนี้ a 161 เค้าจอดตายอยู่แถวบ้านแฟนอ่ะ

เด๋วจะลองถามให้ดูละกันนะคับ ว่าขายมั้ย ที่รู้ๆ ของครบเลยล่ะ 555

ส่วนตัวอยากได้เพลาท้าย กับดิสเบรคหน้า เหอๆๆ

9. prover24

132
    0
    0
    พี่ไอ้ตรงที่น้องเค้าโดนขโมยอะ ของใหม่มันไม่มีให้เบิคเลยเหรอพี่ เห็นแล้วก้อหมดกำลังใจ เรื่องมันเศร้า

10. buric

117
    2
    0
    มันคงน่าจะมีอ่ะ น้องกอล์ฟ เล่นรุ่นนี้มันก้อเหนื่อยนะ ถ้าจะเอาเดิมๆทุกชิ้นน่ะ

รักรุ่นนี้ต้องทำจายยยยยยยยยยยยยย

11. prover24

132
    0
    0
    รุ่น น้องเค้ากับรุ่นพวกเราใครหายากกว่ากันละ อิๆ เราสองคนต้องเลยคำว่าทำจายยยย แล้ว หุๆ

12. prover24

132
    0
    0
    พี่เปิดเจอเวปพวกสามารถเบิคอะไหล่รุ่นเราได้ ว่าจะโทรถามเค้าว่าร้านที่ วรจักร เค้าชื่ออะไรได้ไปซื้อเอง
    http://siamairsoft.com/forum_posts.asp?TID=474&PN=1

13. bizzdoh

25
    0
    0
    ว่าจะแกะอีกข้างออกให้มันเหมือนกัน เนียนๆ

14. buric

117
    2
    0
    พี่ว่า รุ่นเรานะกอล์ฟ รุ่น a161 น่ะ แถวบ้านเพียบเลย มีจอดตาย 2 คัน ของครบ ทุกชิ้นเลย

15. prover24

132
    0
    0
    ผมว่านะคนในคลับเราเยอะกว่านี้หน่อย กะจะซื้อซากมาตัดขายพวกๆในคลับดีก่า แต่นี้เงียบกันเหลือเกิน

16. buric

117
    2
    0
    ชำแหละรถกอล์ฟนั่นแระ คันแรกเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้