อยู่เจียงใหม่ แอบเห็นรถเสี่ยสิท

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aekky, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    เห็นจอดแถวซายูริ เอ้ยแถวๆ วัดเจดีย์หลวงอะคับ ในซอย ข้างหอพักอะ แอบไปทำไรเอ่ย

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เที่ยวเชียงใหม่สนุกกันไหมคะเพื่อนๆ ได้ข่าวว่าให้พ่อขับมารับที่กรุงเทพฯ

คุณหนูเชียวนะแก ต้องให้มีคนขับให้ด้วย เดือนนี้จะมามีตติ้งไหมแก:D

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันน่าสงสัยตรงที่ไปจอดแถวหอพักนี่ล่ะ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ เด๋วสืบก่อนน่ะ

5. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ไปไม่ชวน แต่เชียงใหม่ ฮิลล์ ก็ดีน่ะครับ สิด

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ม่วนแต๊ม่วนว่า หุหุ

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    . . . . . . แบบว่าทำงานอยู่กทม.ครับพี่น้อง :eek::eek::eek:

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น่านนนน แล้วนังเอกไปเจอใครมาละนั่น ฮาๆๆๆ:D

9. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    งั้นคงจำผิด พอดีผ่านแบบชะแว๊บอะ รถทะเบียนไรอะ 1600 1800 นี่แหละ สีบรอน ติดติ๊กเกอร์ Club si แต่ว ไม่ใช่ขออภัยค๊าบ เดี๋ยวครอบครัวร้าวฉาน 55555555

10. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ซายูริ มันแถวๆสะพานนวรัตน์ไม่ใช่เหรอเอก 555+

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

น๊านน...ไปบ่อยอะดิ :D

12. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    หุหุหุ ยังกับตาเห็นเลยนะครับเนี้ย ปล.เคยผ่านครับพี่ ไม่เคยไปทงไปเที่ยวอะไรกับเค้าหลอกครับพี่หมู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้