อยากได้เรือนไมล์แบบนี้ มียี่ห้ออะไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 6 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >

แบบนี้เนี่ยครับ มียี่ห้ออื่นนอกจาก MOTEC อีกมั้ยครับ เพราะว่า MOTEC แพงมากเลย แต่ให้มีรูปทรง ลักษณะแบบนี้น่ะครับ

ใครทราบ ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

1. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ลองถาม Google ดูครับ "Digital Dash Display" เพียบ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    โห ผมว่ามันแพงมากเลยน่ะครับ

แล้วพอจะมี คือ ใจจริงอยากได้เกจ์ ที่สามารถวัด ระยะเดินทาง (เลขไมล์สะสม) , วัดระดับน้ำมัน, และรอบเครื่องเท่านั้นน่ะครับ เพราะ วัดความร้อน และอื่นๆ ผมมีเกจ์แยกแล้ว พอจะมีแบบไหน ถูกๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ (ตัวที่ติดรถมา เสียแล้วครับ จะเปลี่ยนทั้งที จึงอยากได้ของแต่ง)

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้