อยากได้พักปลาย เลือกยังไงดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Imp ~5, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Imp ~5

Imp ~5 Guest

0
    0
    0
    อยากได้ท่อพักปลายยุ่นสักใบ แต่เลือกไม่เป็น ไม่อยากให้รถวิ่งแย่ลงเลือกยังไงดีครับ เห็นมีทั้งใส้ตรง เกลียว ย้อน อีกทั้งเรื่องขนาดอีก เราควรเลือกยังไงดีครับ แนะนำหน่อย แล้วมีร้านเดินหน้าแปลนด้วยช่วยหน่อยครับ อยากได้ๆ

2. Imp ~5

Imp ~5 Guest

0
    0
    0
    ลืมบอกรถผม es 1.7 auto คร้าบ

3. auto ไส้เกลียว คับspoon

4. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    MUGEN แท้คับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มู เ ก้ น คั บ ต้ น จั ด ป ล า ย ก้ อ ดี ว่ า ท่ อ เ ดิ ม

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    มูเก้นแท้ครับ ดีขึ้นแน่นอน แต่ถ้าใครชอบแบบดังๆ ก็ไม่ไม่ชอบใจอ่ะครับ
    สปูนN1 ไส้เกรียว ของ ร้านน้าเหลิม ก็โอเคครับ แต่แรงต้นจะตกไปนิดนึง

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    มูเก้นแท้ครับ ปี98 ครับหล่อแรงทั้งต้นทั้งปลาย
    ผมเคยใช้มาหมดแล้วทีแรกใส่มูเก้นได้ทั้งต้นและปลาย
    ใส่ TANABE ใส้เยื้อง 2.2" ต้นอืดแต่ปลายไหลโคตรๆ
    Spoon ก็ที่ฟังๆมาแรงต้นครับแต่ปลายไม่ได้เลยครับ...ลองตัดสินใจดูครับ

8. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    เสียงดัง = spoon
    เสียงเงียบ = mugen

ท่อใหญ่+เสียงดัง = ไฮเปอร์ทุกรูปแบบ
    :confused::confused:

9. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    มูเก้นแท้ตกประมาณเท่าไหร่คับ

10. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    จะตรงจะเยื้องยังไงต้องมีพักกลางนะคับไม่งั้นต้นจะหายคับ

11. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    หรอ.............:D:D:D

12. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แหม ข้อมูลแน่นจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้