อยากได้ชุดแต่งnvสวยๆแบบนี้ใครพอรู้บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย runnerone, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. runnerone

runnerone New Member Member

24
    7
    0
    อยากได้ครับ

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ลองสอบถามที่ศูนย์นิสสันไกล้บ้านดูน่ะครับเพราะเมื่อก่อนผมเคยขายมาแต่ตอนนี้ไม่ทราบลายละเอียดแล้ว

เปนชุดแต่งของศูนย์แต่ราคาสูงไปนิส

3. apichart kantakarn

apichart kantakarn New Member Member

31
    0
    0
    แบบนี้ใช้ได้หรือเปล่า ต่างกันแค่ตรงกลางเป็นตัวเสริมอีกชิ้น

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มันสวยก็จริงแต่ราคาแพงไป ผมว่าเอาจำนวนนี้ไป สั่งทำไฟเบอร์ข้างนองดีกว่า สวยด้วย โหดอีต่างหาก ในรูปมันออกแนวหรูผู้ดีเกินไปไม่เหมาะกับผมอ่ะ ผมมันแนว โหด เร็ว แรง

5. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ของสำนัก Man Design ครับ

ลอง search ดูใน google ดูครับแต่มันนานมามากแล้วนะ ถ้างบเหลือขนาดนี้ สนใจทำ nv vip ดูมั้ย เดี๋ยวจัดให้

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สิ้นเดือนอะครับพี่ มาจัดให้ผมด้วยนะครับตาเล็กเค้าวานบอกอะครับ:D

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วราคามันเท่าไหร่อ่ะแบบนั้นน่ะ รู้สึกจะผู้ดีไปนิดนึง เป็นผมก็คงไม่เอาหรอกคับ อนาคตคงจะเอา350murano เลยอ่ะคับ

8. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    ว่าจะลองทำ NV VIP ดูเหมือนกันอ่ะ แต่เสียดาย จะขายรถแระ เลยมะกล้าทำ หุหุ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จะขายรถอีกคันแล้วเหรอ น่าเสียดายจังเลย

10. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    เสียดายเหมือนกัน อยู่กันมา 5 ปี แระอ่ะคับ

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อ้าว ตัวแรง แซง เข้า เต้นท์ เหรอ

อิอิอิ+++อยู่ด้วยกัน ก่อน ดิ๊ ...

12. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ถ้าเป็นไฟเบอร์ ค่าตัวเท่าใดเอ่ย
    ถ้าไม่แพง อยากได้แต่อันหลังอ่ะ มีใครจะสั่งมั่งอ๊ะเปล่า

ป.ล.ดูข้างๆ คล้ายๆหลานเล็กซัสเลยหง่ะ

13. ชุดนี้เคยเห็นในเวป ราคาหลักหมื่นเลย เอารูปแล้วไปให้ร้านไฟเบอร์ทำเอาดีก่า อย่างเก่งก็ 5-6 พัน/ชิ้น นะ

14. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    รับทราบฮับ เข้าเกียร์ถอยอย่างด่วนๆเลย :cry:

15. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ได้เลยคาดว่าต้องขึ้นไปเอารถอีกคันพอดี เดี๋ยวนั่งเครื่องไปเลย :D

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ผมว่ามันเหมือน รถถัง สะเทิ้น น้ำ สะเทิ้น บก อ่ะ .....:D:D:D
    แต่ก็สวยล่ำไปอีกแบบครับ

Coollllllllllll

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

ลองดูอันนี้ครับ
    Refer:
    http://www.ccrfiber.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=36222
    http://www.ccrfiber.com/

ไม่ได้บอกว่าร้านนี้ ดีนะครับ แต่น่าสนใจ ราคาไม่ทราบ แต่เปิดดูบ่อย เพราะอยากได้แต่ไม่มีตัง คริคริ
    :p:p:p

17. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เห็นด้วย สวยๆๆๆๆๆ

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สวยดีทุกคันเลย

19. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    สวยงามดีครับ....รอโบนัสอย่างเดียววววววววววว....วู้ววววววววว

20. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  21. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    แล้วจะไปขับรถอะไรละครับ

22. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ok แล้วผมจะแจ้งให้ตาเล็กทราบว่างานมาคร้าบบบ:D

23. tobcom

tobcom New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่รายงานตัวค่ะ
    :teeth:

24. NV_FC

NV_FC New Member Member

31
    0
    0
    สวยๆ ทุกคันเลยครับ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้