อยากได้ชุดแต่งรอบคันแบบนี้ราคาไม่แรงพอจะมีบ้างไหมค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อย่าปล่อยมือฉัน ได้ไหม, 22 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ชุดแต่งรอบคันแบบนี้ราคาไม่แรงพอจะมีบ้างไหมค่ะ

1. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    เวปที่อยู่ในรูปเขาก็ขายอยู่นี่คับ

2. ใส่แล้วหล่อเลย

3. แพงมากเลยค่ะ 6,500.

4. หนูมีงบน้อย

5. เขาแยกขายกันชนหน้าอยู่นะครับ. ผมเคยซื้อ

6. อันนี้แล้วแต่ชอบนะครับ... แต่ถ้าความเห็นผมรักษาสภาพเดิมๆจัดทรงดี.. น่าจะหล่อกว่าครับ

7. อยากได้ๆ ใครมีร้านแบบนี้ บอกด้วยครับ กราบขอบพระคุณ

เพราะข้างหน้าเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้