อยากแต่งตัวใหม่

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย n'pee - mai, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. n'pee - mai

n'pee - mai Guest

0
    0
    0
    คือว่าได้อีคาร์มา ตัว94 เมื่อก่อนเคยเป็นA/T เปลี่ยนเป็น M/T มา
    แบบเดิมๆ ตั้งใจจะทำสีใหม่ตั้งคันสีเดิมเป็นสีเทาออกเขียวๆ
    อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆช่วยแนะนำในการแต่ง ภายนอก+ภายในหน่อยคับ
    เอาแบบว่ามองสวยๆก็พอ ราคาน่าจะแบบว่าเด็กใหม่ พึ่งเรียนจบ
    และได้รถมาขับเป็นคันแรกอะคับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    งั้นก็ใส่พวกกันชน ลิโบโร่ ก็เเจ่มคับ หรือไม่ก็เปนตัว1800 คร้าบ

3. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ไม่เคยเห็น มิตซู คันไหน เเต่งเเล้ว ไม่สวย เลย คับ มิตซู ยังไง ก้สวย (เฮอ ๆๆ ) เเต่งเเบบที่เรา ชอบ เลย คับ ยังไง ก็สวย เพราะถ้าเรามองว่ารถเรา สวยเเล้ว คนอื่น จะมองไง ก็ ช่างม_มันเถอะ คับ ทำเเล้ว เราสบายใจก็พอ คับ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    E-Car 1800T

ลิ้นหน้า + กาบข้าง สวยแล้ว.....อิอิ

5. cartalog

cartalog New Member Member

16
    0
    0
    ใส่ ลิโบโร่ ก็สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้