อยากเปลี่ยนโช๊ค+สปริงช่วยแนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย MaXiMaSs, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0
    โช๊คเดิมเริ่มไปละ อยากเปลี่ยนโช๊คช่วยแนะนำทีครับ ไม่ต้องการแข็ง แต่ต้องการทรงตัวดีๆๆในความเร็ว 130+ ใครก็ได้ช่วยแนะนำทีครับ

2. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    up
    up
    up

3. badman1997

badman1997 New Member Member

5
    0
    0
    โช๊คเดิมดีอยู่แล้ว แค่คูณเปลี่ยนสปริงอย่างเดียวก้อพอ (h&r)

4. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้