อยากเปลี่ยนแม็กครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย paradox27, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paradox27

paradox27 New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้ รุ่น 01 สีทองอยู่ครับ อยากจะเปลี่ยนเป็นแม็ก เลยอยากขอคำแนะนำว่าลายไหนและรุ่นอะไร(พร้อมยาง)หมาะกับรถ จากเพื่อน ๆ พี่ ๆครับ ขอให้ลงรูปด้วยนะครับ

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เรื่องรุ่นและลาย ตามใจเราเลยครับ ชอบแนวไหน สีไร เงินเราครับไม่ต้องไปแคร์ว่าเหมือนใครหรือแปลกกว่าใคร
    ส่วน แนวทางก็รูปรถถ่ายคูกับเจ้าของ(สมาชิก) ดูเป็นแนวทางได้เลยครับ
    หากสนใจแบบไหน โหลๆ มาได้นะครับ แนะนำให้ได้ ของดี ราคาไม่แพงนะครับ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ไ ป เ ดิ น ดู ล า ย ล้ อ แ ม๊ ก ต า ม ร้ า น ก่ อ น

แ ล้ ว ใ ห้ เ ข า เ ที ย บ ดู คั บ ว่ า ถู ก ใ จ ล้ อ ไ ห น คั บ

4. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    ไปที่ร้านแล้วให้เขายกมาเทียบเลยครับ ชอบก็ใส่ ไม่ชอบก็เปลี่ยน :cool:

5. kinghidden

kinghidden New Member Member

2
    0
    0
    แม็กสวยดี

Lenso GF2 ตัวนี้ส่วนตัวผมว่าก็สวยดีนะครับ

6. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    wedsport ลายนี้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้