อยากเปลี่ยนระบบเบรค ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย joeyspi, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeyspi

joeyspi New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบว่าระบบเบรคของ TOYOTA AE101 ดิสเบรคหน้า,หลัง จะมาแปลงใส่ NISSAN NV VAN ของเราได้ไหมครับ รบกวนผู้รู้ตอบที // หรือมีระบบเบรคของอะไรที่ใส่ได้บ้างครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อันตรายนะครับ
    ของตรงรุ่นดีกว่านะครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อีกหนึ่งเสียงครับ ขอบอกว่าตรงรุ่นดีกว่า

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมว่าข้างหน้า เอาของนีโอ
    เพาซ่า หรือ r32 จะดีกว่าครับ
    ส่วนข้างหลังเอา บี 13 บี 14 หรือ R32 นะครับ
    ถ้าข้างหลังมีอีกตัว อเวเนี่ยนอกครับ ข้างหลังต้องแปลงอย่างเดียวเลยนะครับ มันไม่มีตรงรุ่นนะครับ

---------- Post added at 22:37:34 ---------- Previous post was at 22:36:37 ----------

ผมว่าข้างหน้า เอาของนีโอ
    เพาซ่า หรือ r32 จะดีกว่าครับ
    ส่วนข้างหลังเอา บี 13 บี 14 หรือ R32 นะครับ
    ถ้าข้างหลังมีอีกตัว อเวเนี่ยนอกครับ ข้างหลังต้องแปลงอย่างเดียวเลยนะครับ มันไม่มีตรงรุ่นนะครับ

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ตามด้านบนนิ

6. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    ระบบเบรค น่ากลัวๆ อย่างเสี่ยงเลยครับ

7. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามพี่ๆเค้าเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้