อยากเข้าClubครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย omo555, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. omo555

omo555 New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ผมขับ L200 เดิมๆหนึ่งคัน อยากเข้าClub ต้องทำไงบ้างอ่ะครับ

2. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ผมก็อยากเข้าคับ พี่เป้ เข้าๆๆๆๆ

3. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ก้อง่ายๆคับ เวลามี มีตติ้ง ก้อมาเจอกันครับ
    มาพบหน้าค่าตา ทำความรู้จักกันซักหน่อย อิอิๆ
    ส่วนมีตติ้ง เอ่อ...อันนี้ก้อหายไปนานเรยแฮะ
    จำไม่ได้แระว่าล่าสุดเมื่อไหร่ -...-'

หลังปีใหม่คงมีจัดมีตติ้งกันมั้งครับ รอท่านประธานมาประกาศอีกที
    ตอนนี้มีแต่ผมอยู่เปน ผอร์ดเฝ้าบี้ อยู่ 555+

4. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    คิ คิ
    ปล.เรือลำข้างเนี่ย มันกะจะบินเลย รึเปล่าคับ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อย่างที่ตาโจบอกอ่ะครับ

พอดีพักนี้ สมาชิกติดภาระกิจกันมากมายอ่ะครับ

เลยทำให้คลับมันเงียบเหงา ถ้าอย่างไรก็อดใจรอซักกครู่นะครับ

คลับจะกลับมาคึกคักเหมือนเดิม..............

ขอขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ที่ยังสนใจ คลับเล็กๆ แห่งนี้

ขอขอบคุณจากใจครับ............................

ปล. เดี๋ยววันไหนมีเมาพี่โทรหาล่ะกัน จูเนียร์

6. J.SHOW

J.SHOW New Member Member

11
    0
    0
    ..คิดถึงจังคับ..อยากเจอสาวกกระบะจัง..

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ไว้ว่างๆ เดี๋ยวเจอกันครับ

เดี๋ยวผมจะโทรแจ้ง สมาชิกทุกท่านให้รับทราบครับ.................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้