อยากสอบถามเรื่อง " ติ่งหลังเคฟล่า " ค้าบ...!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 21 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    อยากสอบถามเรื่อง " ติ่งหลังเคฟล่า " ค้าบ...!!

เห็นมี รถบางท่านใส่กับ หางหลังทรงสูง

เลยอยากมีกับเขามั้งครับ...

อยากสอบถามหน่อยครับ ว่า หาซื้อกันได้ที่ไหนครับ ?

ที่ไหนรับทำมั้งและราคาเท่าไรครับ...

รูปครับ..
    (ขออนุญาติเจ้าของรูปนี่ครับ พี่เจตครับ)

ขอบคุนค้าบบบ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยากได้บ้างคราบ

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ของ Mugen งานพลาสติกน่าจะมีนะครับ

4. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    พวก Si ไม่มีชุดแต่ง j's บ้างเหรอครับ เริ่มคลั่ง honda เอามาก ๆ

5. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ใส่อยู่คับ แต่ไม่รู้ที่มา อิอิ

6. App_si

App_si New Member Member

33
    0
    0
    :D
    เมื่อก่อนผมขับ cef อยู่คับ ก็คิดว่าขับหลังเหมาะกับตัวเองแล้วคับ แต่งก็สวย แรงได้อีก แต่เมื่อมาคบกับ น้อง coupe ความรู้สึกดีขึ้นมาอีกแบบ แต่บอกได้เลยว่า cef (แฟนเก่า) จะอยู่ในความทรงจำที่ดีคับ
    ส่วนน้องเป้ ตอนนี้ดีที่สุดคับ ของแต่งก็เยอะ สวยอีก อะไหล่หาง่าย ราคาไม่แพง แถมอยู่กะน้องเป้รู้สึกตัวเองหล่อขึ้นเยอะคับ ฮิฮิ ลองหามาใช้คับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2009
  7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ที่มาของติ่งรถพี่เจตมาจาก Dr. mo ส่วนของคันน้ำเงินคุณหนึ่งมาจาก พี่กัน DC2 คับจำได้ว่าพี่โมเป็นคนออกแบบแต่ไม่รู้ว่าทำร้านไหน ไม่ใช่ของตรงรุ่นแต่คิดขึ้นเองคับถ้าจำไม่ผิดเค้าไม่ทำออกขายนะแต่ทำแบบว่าคนซี้ ๆ กันแต่หลัง ๆ ไ่ม่ทราบเหมือนกันคับ

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่บุต มาถึงก็ตอบเลยนะเนี้ยอย่างไว

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามที่บุ๊คว่าเลยครับ ติ่งหลังเคฟล่าร์ รู้สึกจะมี 3 อันเท่านั้นนะ :D:D
    อยู่รถพี่เจต
    อยู่รถน้องหนึ่ง
    อยู่รถซี(ใครซื้อไปไม่รู้)

10. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ขอบคุณคับผม ยิ่งมีน้อยยิ่งรู้สึกดีแฮะ อิอิ ขอบคุณบุค กะพี่กอล์ฟ ด้วยนะคับ

11. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ทำขึ้นมาไหม่ได้ไหมค้าบ สวยจิงๆ อยากได้ๆๆ ; )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้