อยากวางเครื่องตัวนี้..........

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุรชัย ทองแดง, 25 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากวางเครื่องตัวนี้..........

1. Tar Lhr

Tar Lhr Guest

0
    0
    0
    ของ Avania หรือครับ

2. Korakot Pungman

Korakot Pungman Guest

0
    0
    0
    แปะเลยครับ

3. รุ่นนี้สายพาน2เส้น อะไหล่หายากนะครับเท่าที่รู้มา แต่ผมก็แอบชอบอยู่เหมือนกัน

4. LuckyDiva Park

LuckyDiva Park Guest

0
    0
    0
    มันยังไม่เป็นคอมมอนเรล เลย จะแรงไหมอ่า

5. Aek Electrician

Aek Electrician Guest

0
    0
    0
  6. อยากได้บ้าง แนะนำแหล่งหน่อย
    งบประมาณจบที่เท่าไร

7. ผมใช้ยุครับcd20ใช้ดีครับ

8. เคยมีคนเม้นท์ว่า อะไหล่หายาก แต่เครื่องทั้งลูกราคาไม่แพง. ผมดูก็น่าสนนะ เครื่องดีเซลเทอร์โบ

อันนี้ตามด้วยครับขอราคาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้