อยากทำค้ำเสาหลังต้องเตรียมอะไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย VinZa, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0
    ต้องเตรียมอุปกรอะไรบ้างครับแล้วจะทำได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร :D

ขอบคุณคับ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ปรึกษาพี่น๊อต B2 เลยคับ งบไม่เกิน พันกว่า ๆ

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    B2 คับ อุดหนุนเลยครับ.....................

4. VinZa

21
    0
    0

พี่หนึ่งคับผมจะติดต่อพี่น๊อต B2 ได้ยังไงคับ รบกวนขอเบอร์พี่เค้าทีครับ ขอบคุณครับ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
  6. VinZa

21
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบบบบ

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ซื้อเอาถูกดีแล้ว ถ้าอยากทำเองก็อู่พี่ต้นไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้