อยากทราบ size ของ Emblem Honda แดง ของ CIVIC EG9

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย naa.eg, 7 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naa.eg

naa.eg New Member Member

10
    0
    0
    รบกวนผู้รู้ด้วยครับ อยากทราบว่า size ของ Emblem Honda แดง ของ CIVIC EG9 ทั้งข้างหน้า กับข้างหลังอ่ะครับ
    รบกวนด้วยครับ:):)

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ้H แดง ตรงรุ่นของ EG9 ไม่มีนะครับ ที่เอามาใส่กันก็มาจาก 2 รุ่น คือ EK9 และ DC2 ซึ่งเป็นตัว Type-R ทั้งคู่
    ส่วนขนาดนี่ไม่เคยวัดเลย รู้แต่ว่าด้านหลังจะใหญ่กว่าด้านหน้านิดนึง
    อย่าไปกังวลเรื่องขนาดเลยครับ ถ้าของแท้ยังงัยก็สวย อย่างของผมปัจจุบันผมก็เอาของด้านหลังมาใส่ฝากระโปรงหน้าด้วย เรียกว่าหน้า-หลัง เท่ากันเลย ใหญ่ เด่นดีด้วย

3. naa.eg

naa.eg New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้