อยากทราบว่าภายใน3 ดอ มีกี่สี กี่แบบ แล้ว ใส่ในรุ่นไหน บ้าง ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Non_Rayong, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    เอาไว้ให้ vdp* รัดคอ ultraครับ เหอๆๆๆ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    .......... ยาวไม่พอคับ คอผมใหญ่ อิอิ

3. Q-U-I-K

Q-U-I-K Member Member

141
    0
    16
    ถามผู้รู้ถาดสี่เหลี่ยมสีฟ้าเป็นฟองนำ ลักสนะคร้ายกล่องหลัง
    ปั้มนูนว่า CIVIC SPORT มันอยู่ในกล่องหลังบนยางอะไหล่ป่าวครับ
    ราคาประมานเท่าไหล่ครับ :eek:

4. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ของชิ้นนี้คงต้องพลิกแผ่นดินญี่ปุ่นหาเลยมั้ง คนที่มีอยู่เค้าจาขายรึเปล่าเท่านั้น

5. peeyai

peeyai New Member Member

150
    0
    0
    สวิตช์

สวิตช์รูปตามนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2006
  6. ultra

329
    3
    0
    ดีมเมอร์มีแบบนี้ด้วยเหรอ เพิ่งเคยเห็น !!!

7. TGC

332
    1
    0
    ของหายากนะเนี่ย.....

8. P5S

P5S New Member Member

20
    0
    0
    ถามพี่ๆ ภายในตัวนอกมีอะไรบ้างอ่ะคับ ราคาเท่าไหร่หาซื้อได้ที่ไหน ทำไงมั่งอยากแปลี่ยน

9. ultra

329
    3
    0
    ราคาครบชุดก็อยู่ระหว่าง 8000-30000 บาท แล้วแต่ผ้าแล้วแต่ของครับ หุหุ

10. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    หาของฟรีครับ เดี๋ยวไปงัดตุ๊กแกยกชุดของพี่หนึ่งมาใส่รถผม อิอิ อิอิ

11. milk_man002<non>

milk_man002<non> New Member Member

1
    0
    0
    แบบนี้ป่ะตุ๊กแก..

แบบนี้เรียกเป็นภายในตัวนอกป่ะคับบบ.....:cool: แต่รถตัวในนะคับ
    ถ่ายกลางคืนมืดนิดนึงนะคับบ..:rolleyes:

12. ultra

329
    3
    0
    ภายในตัวนอกคับ แต่รถนอกไม่นอกไม่รู้ อิอิ น่าจะเป็นผ้ากระสอบสีเทา พลาสติกเทาคับ

13. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    เอาอย่างถูกๆที่ไม่ใช่ผ้าสีม่วงมีป่าวคับ

14. เอกcat

เอกcat New Member Member

1
    0
    0
    อยาก ได้ หังคา ซันรูฟ ครับ ไม่ รู้ แนะนำ แหล่ง ได้ มั้ย ครับ

15. ultra

329
    3
    0
    ตามดูในกระทู้ซื้อขาย หรือ ไปเซียงกงบางนาคับผม

16. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ภายในของรถสีเหลือง นอกจากหนังเทาผ้าเหลือง แล้วมันมีตัวไหนบ้างครับ
    มีตัวที่เป็นหนังครีม กะหนังดำบ้างรึเปล่า แล้วพวกเบาะจะสีอะไร

17. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    ตัวที่ฉลอง20ปีมีสีอะไรบ้างครับ แล้วมันไม่มีกล่องหลังใช่ไหม

18. ชอบๆๆสวยดี..อิอิมีความรุดัว
    พี่...แล้วชุดหนึงประมาณ เต่าไดก้า
    แบบดุๆๆอะจ้า...เพื่อเอารถไปผุกเฟ้าบ้าน555
    ขำๆๆ

19. peeyai

150
    0
    0
    พลาสติกดำ ผ้าดำกระสอบครับ มีกล่องครับ

20. เชียงกงบางนา สุดยอดแล้ว

เพิ่งเคยไปเชียงกงบางนาครั้งแรกก็เลยมาบอกเล่ากัน ได้มาครบเลยครับ 3D ญี่ปุ่นล้วนๆ ทั้งเบาะหน้าเบาะหลัง ฝาประตู ฝาท้าย ที่วางแก้วที่ใส่ของเบาะหลัง แก๊ปหลังแบบแผ่นเดียวมีไฟเบรคยาว ไมล์เรือนขาว ไฟเลี้ยวมุมส้ม แต่ต้องเลือกๆร้านเอาหน่อยนะ เพราะบางร้านของไม่ครบ มีแต่เบาะหน้า ผมไปร้านนึงเค้ามีหมดเลยตูมเดียว ครบทุกอย่าง ราคาแค่หมื่นเดียวเอง (เฉพาะภายในทั้งหมดนะ)เดินเอาหน่อยก็คุ้มคับ ไม่ต้องเสียเวลาไปหลายรอบ

21. ultra

329
    3
    0
    หมื่นเดียว ได้ของตามรายการที่บอกนี่เลยเหรอคับ :eek: ต่อเก่งจังคับ เหอะ ๆ

22. คับผม 10,000 เดียวก็ได้ เบาะหน้า,หลัง แผงประตูด้านใน ซ้าย,ขวา ที่วางแก้ว กล่องใส่ของหลังรถ
    (พวกอุปกรณ์ในรถอ่ะคับ) ตอนนี้ก็ติดเสร็จแล้วด้วยสวยดีไม่ได้หุ้มเบาะใหม่ด้วยเพราะผ้ายังดีอยู่ ส่วน ฝาท้ายก็อีก 1,000(ไม่มีรอยไม่เคยทำสี) ไฟเลี้ยวมุมส้มคู่ล่ะ 700 แก๊ปหลังแผ่นเดียวแบบไฟท้ายยาว 1,500
    คับ

23. ultra

329
    3
    0
    อ๋ออ นึกว่า ภายใน+ของอื่น ๆ หมื่นเดียว

24. ultra

329
    3
    0
    แบบนี้หรือเปล่าคร๊าบบบบบบ

ใครอยากได้ยกมือขึ้นนนนนนนนนนน :D

25. Benz_EG 6

Benz_EG 6 New Member Member

27
    0
    0
    อยากได้คร๊าบบบ..บ:D

26. peeyai

150
    0
    0

ไปรับถึงสาทรเลยนี่ครับ:D :D ดีใจด้วยครับเห็นตามจีบคนที่มีอยู่นาน ได้ซักทีเนื้อคู่กันแล้วคงไม่แคล้วกัน:D :D

27. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    มันเอาไว้ทำอะไร อยู่ตรงไหน นึกไม่ออกกกกกกกกกก

28. Benz_EG 6

Benz_EG 6 New Member Member

27
    0
    0
    ไว้รองน้ำเวลาฝนตก สำหรับรถที่ทำหลังคาซันรูฟมาไม่ดีครับ ฮิฮิ
    :D

29. ultra

329
    3
    0
    ใส่ไว้ในกล่องเก็บของหลังรถคับ มีไว้จะหล่อขึ้นอีก 30% อิอิ

30. TGC

332
    1
    0
    เอาไว้ให้พวกรถครบ ๆ เค้าเถอะนะ ไอ้รถผมไม่มีอะไรครบซักอย่าง ผสมกันมั่วไปหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้