อยากทราบครับ...

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย EG-9, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ราคาคอท่อร่วมไอดี TRD ราคามันอยู่เท่าไหร่อะครับ ..
    พอดีผมมีอยู่แต่เป็นของเครื่อง 3T

แล้วก็เกียร์แต่ง ถอดจาก 4AGE Set Bo ครับ ราคามันจะประมาณเท่าไหร่อะครับ
    เป็นของเก่าของพ่ออะครับ

2. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    ลงรูปให้ดูหน่อยได้ไหมครับ หรือลงเบอร์โทรไว้หน่อยครับ สนใจครับ

3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ใครพอทราบราคาบ้างครับ ตอบให้หน่อยครับ รอฟังอยู่เหมือนกันครับ :D

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ของแต่งแต่ผ่านการใช้งานมาบ้างแล้วราคาอาจไม่สูงเท่าของใหม่
    ถ้าผมตีราคาตอนนี้ราคาเครื่อง 2T 3T ที่ขายๆกัน อยู่ที่ 25000 - 30000.- ตามสภาพเครื่อง
    ถ้าท่อร่วมไอดีแต่งเต็มที่ประมาณ 4000.- มือ 2

ถ้าเกียร์ที่เอามา เรียงเกียร์ใหม่ ผมว่าเป็นของที่รื้อออกมาแล้วราคาจะตกทันที
    ถึงจะบอกว่าเป็นเกียร์แต่งเพราะพื้นฐานมาจากเกียร์เดิมผมตีประมาณ 3000.-

5. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    ราคานี้ต้องเป็นเครื่องแคมคู่นะครับ และต้องสวยจริงๆนะ แต่ส่วนมากน่าจะต่ำกว่านี้นะครับ
    25000-30000 นี่ซื้อ J โบได้เลยนะครับคุณโจ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้