อยากทราบข้อมูลของรถ Nissan 350Z ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ezra_kongsuwan, 22 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ezra_kongsuwan

ezra_kongsuwan New Member Member

67
    2
    0
    พอดีกำลังหาข้อมูลเรื่องรถ 350Z อยู่ เลยอยากได้ความรู้หน่อยครับว่า รถรุ่นนี้เป็นยังไง ฟิวส์ในการขับ สมรรถนะของรถเป็นอย่างไร มีกี่รุ่น กี่ spec อะไรทำนองนี้ครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้