อยากทราบการโมVIGO

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย โอหลักสี่, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอหลักสี่

โอหลักสี่ New Member Member

31
    0
    0
    อยากให้เพือนๆแน่นำร้านทำปั๊มไฟฟ้าVIGOเหลือการปลดล็อกกล่องด้วยคำ:)

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อ้าวว ชาว VIGO แห่ง Pickup Freedom ทั้งหลายมาช่วยกันทำมาหากินหน่อยคับพี่น้องง อิอิๆ^^

3. โอหลักสี่

31
    0
    0
    ขอบคุณมากคับที่ ช่วย คับ อยากโมจริงๆ

4. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    สวัสดีทุกท่านครับ อยากแรงต้องใส่กล่องก่อน แรงขึ้นอีกก็ต้องขึ้นโบ หัวฉีดสักชุด รับรองแหล่มครับ สนใจกล่องมาดูรายละเอียดที่ลิ้งค์ได้ครับ

http://www.vigothailand.com/board/index.php?topic=18426.750

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ผู้รู้มาแล้ว ได้แรงสมใจแน่นายโอ

6. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เสต็ปบ้านๆยังไม่ต้องถึงกับโมราง-ปั๊มหรอกครับ แค่มีกล่องปรับแรงดันราง+ปลดการตัดบูสท์+คอนโทรลหัวฉีด(งบ3หมื่นกว่าๆ)ก็ได้250ม้าแล้วครับ

7. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *0* ได้แรงซ่ะใจกันล่ะคับ งานนี้ อิอิๆ

8. nung_KZ

nung_KZ New Member Member

67
    0
    0
    หากล่องมาใส่ครับ
    หาตามลายเซ็นดูครับ เพียบ

9. zaad

2,669
    7
    0
    แล้วทำที่ไหนละนายโอม ทำที่โอมป่าว จะได้แนะนำไป

10. โอหลักสี่

31
    0
    0
    ขอบคุณมากนะคับเพื่อนๆพี่ๆ ที่ให้ข้อมูลตัดสินจัยได้อีกทาง

11. โอหลักสี่

31
    0
    0
    แล้วคันนี้โมอะไรบ้างคับผม:cool:

12. zaad

2,669
    7
    0
    แรงแล้วมารับพี่ไปนั่งบ้างนะนายโอ

13. โอหลักสี่

31
    0
    0
    ได้เลยคับพี่ :cool:

14. megaohm

362
    3
    0
    ได้เลยครับพี่ วีโก้3.0เดิมๆทั้งคัน ผมการันตี240แรงม้าครับ ทำมาเกิน10คันครับ ไม่ได้ที่บอกคืนเงินครับ อ่อมีรถให้ทดลองขับนะครับอยู่แถวเส้นคลองหลวง

15. zaad

2,669
    7
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆๆ

16. megaohm

362
    3
    0
    ไงลองศึกษาหาข้อมูลก่อนทำนะครับ ไม่ต้องรีบ เอาที่เราชอบมั่นใจครับ ถ้าอยากทราบข้อมูลเรื่องอะไรเพิ่มเติมโทรมาคุยเล่นๆได้เลยนะครับ เด่วจะโม้ให้ฟังจร้า

17. โอหลักสี่

31
    0
    0
    แล้วปล็ดล๊อกกล่องเดิมได้ไหมคับพี่ แล้วราคาเท่าไรคับ รบกวนหน่อยนะคับ พี่โอม

18. megaohm

362
    3
    0
    ปลดล็อคความเร็วมีขายทั่วไไปครับ ส่วนการRe-MAPไม่ค่อยอยากให้ทำครับใส่piggyBagดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้