อยากถามเรื่องกระจกมองข้าง CORSA

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย NAT_BadGuy, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT_BadGuy

NAT_BadGuy New Member Member

29
    1
    0
    CORSA ที่บ้านผมกรอบกระจกมองข้างมันหลุดหายไปนะครับ ใจผมก็ไม่ค่อยชอบอยู่แล้วก็เลยไม่อยาก

จะหาของเดิมใส่ อยากจะหาของแต่งใส่จะได้รึป่าวครับ แล้วใส่ของอะไรจะเข้ากันดีครับ

ถ้าแนะนำร้านและราคาได้ก็จะขอบคุณมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ขอโทษทีนะครับ มาตอบช้า ใส่ของแต่งได้ครับ บางรุ่นต้องแปลงหน้าแปน(บริเวณส่วนที่ติดกับประตู)ให้เข้ากับรถนะครับ ลองเข้าไปดูครับ www.opellove.com ส่วนอู่ที่ผมไปบ่อยๆก็ที่นี่เลยครับ(ชอบไปหาของแต่ง) www.sindrauto.com

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

3. NAT_BadGuy

NAT_BadGuy New Member Member

29
    1
    0
    แล้วพี่จะมีรุ่นไหน แบบไหน แนะนำเป็นพิเศษไหมครับ

ผมก็คิดไม่ออกอ่ะ

4. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    สำหรับผม ผมชอบของ GRANADOR กะของ VISION (2ยี่ห้อนี้มะรู้ว่ามีระบบไล่ฝ้ารึป่าว เพราะของเดิมมันมีระบบไล่ฝ้าด้วยนะครับ) อะครับแต่ต้องแปลงขายึดครับ สวยดี ซิ่งด้วย (แต่ยังมะมีตังทำครับ งิงิ) ถ้าตรงรุ่นก็ของ STEINMETZ ครับ มือ2หายากครับ ราคายังแพงอยู่รึป่าวมะแน่ใจนะครับ (ดูรูปที่โพสไว้ใน CORSA ได้เลยครับ) ยินดีให้คำปรึกษาครับ โทรมาได้ครับ เปงกันเองครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

5. J JUNG

J JUNG New Member Member

9
    0
    0
  6. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    กระจกของ M3 ก็น่าสนนะครับแล้วก็ของ Spoon ส่วนของผมใส่ของ Ganador ตามภาพเลยครับไอ้กระจกรุ่นที่บอกมาทั้งหลายนี่มันต้องแปลงจุดยึดด้วยนะครับไปสั่งทำที่ร้านไฟเบอร์เลยครับง่ายดีราคาไม่น่าจะเกิน 2000 บาทแน่นอน

7. zooMm

zooMm Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นค่า

แล้วของ STEINMETZ เนี่ยแพงมากไหมคะ ความจริงน้องอยากอุตริ ริลองไปใส่ของ mini cooperดู อิอิ แต่ถ้าจะแปล งยากน่า ดู แล้วต้องแพงด้วยจิ ฮุ แล้วใส่แล้วช่วยโชว์ให้ดูบ้างนะคะ

8. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ของ Steinmetz ราคาก่ไม่ได้ถูกๆกั๊บ.. มานของแต่งสำหรับรถ Opel โดยเฉพาะอ่ะนะ..

9. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ของ Steinmetz ราคาก่ไม่ได้ถูกๆกั๊บ.. มานของแต่งสำหรับรถ Opel โดยเฉพาะอ่ะนะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้