หายหน้าหายตากันเลย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เนื่องจากครั้งสุดท้ายที่เรามิตติ้งกันแล้วยังไม่ได้พบปะสังสรรค์กันเลย เห็นตาเต้ยมาโพสไว้ก่อนสงกรานต์แต่เงียบๆกันไป
    ทางกระผมเลยเห็นสมควรว่าเราน่าจะมีการมิตติ้งแบบเรียบง่ายสไตล์เรากันภายในเดือนหน้าดีไหม:sad: ถ้ายังไงก็ลองลงความคิดเห็นแล้วกัน

(ขอเป็นสื่อกลางระหว่างเรา)

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
  3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีครับ ... อิอิ

4. nonghin_2

526
    4
    0
    เอ๊ะ ยังไง เงียบๆกันไปนะ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อยากเจอหน้าเพื่อนๆ RT Club

เพราะว่าไม่ได้เจอหน้ากันนานเลยนะเนี่ย สำหรับผมแล้วก็ติดภาระกิจของบริษัทฯ และภารกิจส่วนตัวต่างๆ โดยเฉพาะในช่วงสงกรานต์แทบจะไม่ได้หยุดเลย งานเยอะมากๆ แต่สำหรับ meeting นั้นอบกมาได้เลยครับ เรื่องสถานที่ไม่เกี่ยงอยู่แล้ว ขอให้เพื่อนๆ RT Club มากันเยอะๆ ก็พอ และจะเข้ามาในบอร์ดบ่อยๆ นะครับ :):cool:

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ได้ทุกที่เลยครับเพราะว่าตอนนี้รถเสร็จแล้วไปได้หมดอะครับ...................อิอิ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอเป็นหลังวันที่ 17 พ.ค 54 ได้มั้ยครับ จะได้ว่างไปเจอกัน ช่วงนี้มีธุระต้องจัดการนิดหน่อยครับ คิดถึงเพื่อนๆ คร้าบ .... คาราโอเกะดีมั้ยเนี่ย อิอิ

8. nonghin_2

526
    4
    0
    เสาร์ที่ 28 เป็นไง สถานที่ก็ค่อยๆเสนอมา

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ก็ได้นะครับ เย็นๆ วันเสาร์ที่ 28 พ.ค 54 ไปไหนกันดีหว่า อิอิ

10. rung_nu

889
    2
    0
    เสาร์ที่ 14 นี้หรือเปล่าครับแค่เสนอเฉยๆนะครับ.......ที่คลอง 5 มีงานเรโทรพอดีเลยอะครับ..............ลองเสนอเผื่อเป็นทางเลือกอะครับ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสาร์นี้ไม่อยู่ครับ หยุดยาว อิอิ

12. mongko

mongko New Member Member

13
    0
    0
    ไปด้วย คับ วันไหน เอย

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งอาจจะเลื่อนไปก่อนนะครับ รอนายหินหายจากบาดเจ็บก่อนแล้วค่อยว่ากันดีกว่า ไม่นาน ๆๆ

14. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อาจจะพบกันบ้างตามสะดวกน่าดีกว่านะ นายกอล์ฟ

เช่น นัดกันไปเยี่ยม นายหิน อีกสักรอบ

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้ครับ จัดไปพี่เต้ย ... มีอะไรด่วนก็โทรแจ้งได้ครับ งานอาจจะยุ่งนิดหน่อยช่วงนี้

16. rung_nu

889
    2
    0
    ไปเยี่ยมวันไหนดีพี่......ป่านนี้คงออกจากโรงพยาบาลแล้วม้างพี่........ดีเลยจัดไปๆๆๆๆๆๆ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จะไปกันวันไหนก็โทรบอกด้วยนะ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปอ่ะ

- - .........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้