หาซื้อหลอดไฟเรือนไมล์ที่เชียงใหม่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย cyu, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cyu

cyu New Member Member

120
    2
    0
    พอดีหลอดไฟเรือนไมล์มันขาดครับ ลองแกะดูแแล้วมันมีรอยดำๆ เลยอยากจะเปลี่ยนทุกหลอดเลยครับ พอดีอยู่เชียงใหม่ครับ ไม่รู้ว่าจะหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่รู้จะซื้อที่ไหน เบิกศูนย์เลยครับ

3. cyu

120
    2
    0
    เมื่อกี้พักเที่ยงไปหาซื้อมาแล้วครับ พอได้อยู่ครับ แต่ติดตรงที่อยากเปลี่ยนสี แต่ยังหาแบบที่มีสือื่นไม่ได้อ่ะครับ หรือว่า เราจะลงทุนซื้อสติกเกอร์ที่เค้าไว้ติดไฟหน้ารถมาติดดีครับ อาจจะสวยก็ได้

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    อันนี้ตัวอย่างของผมครับ ใช้แบบหมวกสีครอบดีกว่าครับมันมีหลายสีหลายขนาด สีสดๆสวยกว่านี้อีก

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้าย่างนั้นไป 0 เลยคับไม่แพงคับ

6. cyu

120
    2
    0
    ผมเคยลองเปลี่ยนหลอดด้านหลังแล้วครับ มันไม่ได้สีตามที่ต้องการเลยเปลี่ยนหลอดที่ส่องสว่างด้านบนเป็น LED แทน ใช้แค่ 4 ดวงเท่านั้นเองครับ แจ่มๆ

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยดีครับ ว่าแต่ขับนานๆมันจะแสบตาหรือเปล่าครับ

8. cyu

120
    2
    0
    อันนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะยังไม่ได้ลองเลยครับ ทำเสร็จก็ดึกแล้วครับ เลยไม่ได้ลอง ไว้คืนนี้จะลองอีกทีครับ แต่ที่แน่ๆ แจ่มมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้