หาคำตอบครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Suriya Kasepon, 16 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suriya Kasepon

Suriya Kasepon Guest

0
    0
    0
    หาคำตอบครับ

2. 14 นุ่มนวล เหมาะกับกำลังเครื่อง ปรู๊ดดปร๊าาาดดี
    15 นุ่มเนียนน้อยกว่า ถ้าเคยใช้ล้อ14 จะรู้สึกได้ว่าออกตัวอืดๆ แต่ 15 มีล้อสวยๆ มียางให้เลือกเยอะ โดยเฉพาะสายซิ่ง

3. 14 ต้นๆ รอบได้ครับ เน้นประหยัด ยางเดิมๆ หาใส่ง่าย
    15 ตัวเลือก ลายแม็คเยอะครับ ยางหาง่าย เปอร์เซ็นิและเบิกใหม่
    16 หายางยาก

4. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ถ้าเครื่องเดิม ผมว่าจบสุดที่15ครับ
    14 ต้นดีแต่ตัน
    15ต้นokปลายไช้ได้
    16ต้นหายรอปลายอย่างเดียว

ผมนี่แหวกแนวไปขอบ17เลย 5555แถมใส่ยางใหญ่เต็มซุ้มด้วย ปลายใหลๆ140+เคยอัดได้แค่160นิดๆ (เครื่องตัวเดียวกันแหละga15 ขับหน้าเดิมๆ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้