หวัดดีครับ ลืมผมไปยัง

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย PoNg_RuThLeSS, 26 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    หวัดดีครับไม่ได้มาซะนาน เข้าไปอยู่ป่ามานาน ไม่รู้น้องๆพี่ๆจำกันได้ไม๊อะ ....ปอง

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    จำได้ซิครับปอง อย่าหายมาบ่อยๆนะ

3. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    คุ้นๆนะครับ

ว่างๆมาเลี้ยงข้าวด้วยนะ อิอิ

4. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    ใช่พี่เชษฐปะครับ หวัดดีครับ:D

แล้วไอ้น้องโต้มาอยู่ไรในนี้อะครับ มาเลี้ยงพี่แทนแล้วกันเลี้ยงโต้ไปหลายครั้งแล้วอะ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้