[Help] หลังซันลูป อีโว1-3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย 4g63tevo, 23 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4g63tevo

4g63tevo New Member Member

16
    0
    0
    ปรึกษาพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ ติดตั้ง ซันลูป. รถผม มีการติดตั้ง ซันลูป มุมกระจก หลัง มันฉีก ครับ ผม เอาไปซ่อมร้านสี หลายอู่แล้ว ก็ ใช้ไปสักพัก ก็กลีบมาฉีก อีกครับ.
    พี่ท่านใดมีประสบการณ์ หรือมีอู่ที่ แก้จบ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ถ้าฉีกแล้วว แก้ยากครับ ผมก็เป็นอยู่เรื่อยๆ

- - - Updated - - -

ถ้าฉีกแล้วว แก้ยากครับ ผมก็เป็นอยู่เรื่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้