หม้อพักน้ำอันนี้ เราต้องเติมน้ำเข้าไปไหมหรือ มันใช้ทำอะไรคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย มิว มิว มิว, 12 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    หม้อพักน้ำอันนี้ เราต้องเติมน้ำเข้าไปไหมหรือ มันใช้ทำอะไรคับ

1. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    เติมคับ! หม้อน้ำระบายความร้อน

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เติมน้ำครับ แนะนำหาน้ำดื่มหรือน้ำกลั่นผสมน้ำยาหม้อน้ำ ใส่ให้ถึงขีด Full เป็นหม้อพักน้ำระบายความร้อน

3. ผมเติมแต่คูลแลนด์ครับ...จะทำให้เครื่องมีปัญหาไหมครับ...

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    รถเราเก่าแล้วถ้าให้ดีก็เติม คลูแลนด์ ก็ดีครับ เพราะถ้าเติมแต่น้ำธรรดา น้ำให้หม้อน้ำจะมีตะกอนเยอะ แถมสนิมในหม้อน้ำ ทำให้หม้อน้ำตันเร็วกว่า....

5. ตั่งแต่ ผมใช้มา4เดือนมะเติม
    ขอบคุนพี่ๆทุกคนครับที่แนะนำคับ

แล้วน้ำหม้อน้ำเติมตรงไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้