หมาฉีใส่ขอบล้อคับบ ช่วยด้วยยย

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย Super Demio, 10 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    พีทำไงอ่ะ เป็นคราบติดเลยล้างก้อไม่ออก เป็นด่างๆๆเลย

พบมีอ่ะไรจะขับออกมั้งคับ

ขอคำแนะนำหน่อยย ขอบคุณคับบ;) ;) ;) ;)

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ล้อเคยกลึงหรือปัดเงามาป่าวครับ ถ้าทำอย่างที่ว่ามาแล้วก็ต้องลองใช้ยาขัดพวกอลูมิเนียม ทองเหลือง ลองขัดดูครับ (วีน่อน)

3. Super Demio

159
    1
    0
    เคยปัดมาอ่ะคับบ ขอบคุณคับบ เดวไปซื้อมาขัดดู

4. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    * + * ถ้าบางๆ ลองใช้ยาขัด-เคลือบสี ดูกอ่นก้อได้แอร์
    ถ้าไม่ออก ก้อลองใช้วีนอล บัสโซ ดู ถ้าไม่หายก้อทำใจ
    ให้มันเป็นเยอะๆ หลายๆล้อ ค่อยไปปัดเงาใหม่เน้อออ.....* + *

5. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณหลายๆๆๆ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไปฆ่าหมาเลยครับ

7. Super Demio

159
    1
    0
    หาตัวไม่เจอ ปกติผมไม่เคยจอดรถห่างตัว นอกจากห้าง บังเอินวั้นนั้นรถเพื่อนเสีย เลยออกไปดูเพื่อนก่อน

มาถึงบ้าน ถึงจะรู้อ่ะคับบ เซงมากกก

รักษามาตั้งแต่ซื้อ ไม่งั้นคงไม่ค่อยซีเรียดมาก อิอิ

8. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    อิอิ ของผมก็ ด่าง หมด4ล้อเลย

หมาน้อย บ้านผม มันฉี่ใส่ ประจำ

อิอิ วันไหน ว่างๆก็นั่งขัดออกครับ วีนอล

ปัดเงา บ่อยๆ กลัวเเม็ก บาง

9. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณคับบบ

10. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    -ของพี่เต็มล้อเลย ตอนใส่ 2ชิ้นอ่ะ ..........ซื้อที่ฉีดกันหมามาฉีดดูดิ อาจจะช่วยได้นะ ฮ่ะ น้องแอร์ คร้า ......อิอิ ****

11. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ของผมมันขี้ใส่แม็กเลยอ่ะ....

12. Super Demio

159
    1
    0

ขอบคุณคับพี่ :D

13. Super Demio

159
    1
    0

โหขี้เลยหรอคับบ ไปจอดที่อื่นโดนแบบนี้ทำใจไม่ได้ :D :D :D

14. ~ TEST RUN ~

~ TEST RUN ~ New Member Member

8
    0
    0
    น่ากลัวครับพี่..รถผุุๆอย่างผมโดนไปก็สนิมขึ้นล่ะครับ

15. ICQ34791919

ICQ34791919 New Member Member

15
    0
    0
    ลองหาน้ำยาทาขอบล้อแล้วกันหมาฉีซิครับ ขวดประมาณ waxzy ราคาปรมาณ 60 บาทได้จำไม่ได้แล้ว ด้านหน้าเขียน Stop DOG ใช้ได้ผลครับ ผมลองมาแล้ว

16. pore28

pore28 New Member Member

81
    2
    0
    เอ่อ แนะนำว่าให้ใช้วีนอลครับขักออกแน่นอนฮะ แล้วก็เวลาจอดใช้ไบกอนมาฮีดฮะ หมาไม่ยุ่งเหมือนกัน

17. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณมากคับบบบ ทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้