หน้าปัดแบบนี้ ใส่กับ es04 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย gikiydcd, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    พอดีผมไปได้มาอะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใส่ได้ไหม รถผมเป็นรถ 04 vtec at อะครับ รบกวนผู้รู้มาตอบทีครับว่าใส่ได้ไหม ละใส่ได้ที่ไหน ขอบคุณ ร่วงหน้าเลยครับ

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ติดต่อ จ๊อส GetsTune เลยครับ น่าจะใส่ได้

Bird_Es ถูกใจสิ่งนี้
  3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    เป็นเรือนไมล์ของตัวHyBRid เคบถามพี่จ๊อดแล้วคับ พี่เค้าบอกว่าให้เอาเรือนไมล์ไปทิ้งไว้แล้วจะลองเช็คให้ แต่คงใช้ไม่ได้ทุกฟังชั่นอ่าคับ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สวยดีเนอะ

5. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    สวยจัง

6. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    HyBRid อีกเสียงครับ แต่ว่าใส่ได้แล้วจะใช้งานได้ปะนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้