สุดที่รัก กำลังจะแรง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย samart_e36, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. samart_e36

samart_e36 New Member Member

4
    1
    0
    หวัดดี หมู และพี่น้อง E36 ทุกคน ต่อไปนี้ สัญญาว่าจะไม่หายหน้าไปจากนี้อีกแล้ว ปล่อยมันมาว่ากันดีกว่า
    คือตอนนี้ผมได้เกียร์ธรรมดามาลูกนึง แถมมีจานกด modify มาด้วย หวีครัช 2 ชั้น แผ่นครัชทองแดง 12 ก้อน ตอนนี้กำลังจะใส่แต่เผอิญว่าผมไม่อยากแรงขนาดนั้น ถ้ามีใครอยากได้ครัชกับจานกดครัช เอาของเดิม J มาแลกไปเลย แต่ครัชต้องไม่หมดนะ ขอด่วนหน่อยเพราะผมกำลังจะใส่เกียร์แล้ว ถ้าผมใส่เข้าไปแล้ว ใครอยากได้ ก็ต้องจ่ายค่าแรงให้ผมด้วย ถ้าอย่างไร ติดต่อผ่าน คุณหมูมาเลย:cool::cool::cool:

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หวัดดีคับพี่ พี่ไม่ใส่ไปเลยอะพี่ชุดที่พี่จะหาแลกเนี่ย อิอิ โดดเอาโดดเอาเลยนะพี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้