สอบถามเรื่องเปลี่ยนสีที่ 0 honda

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Bubble_ES, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bubble_ES

Bubble_ES New Member Member

18
    0
    0
    รบกวนผู้รู้ทีครับ ถ้ามีใบเครมรอบคัน แล้วเข้าไปเคลมเปลี่ยนสีที่ 0 honda จะได้ป่าวครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บ้างครับ แล้วที่ 0 รับอุดรูคิ้วฝากระโปรงด้วยรึป่าวครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
  2. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ว่าจะเครมอยู่เหมือนกันขั้นตอนเจรจากับประกันทำไงครับ
    แบบว่ายังไม่เคยเครมรอบคันแล้วมีเสียตัว..เอ้อไม่ใช่เสียx-save
    รึป่าวประมาณ ราคาเท่าไร แล้วต้องพูดแนวไหนครับ..ขอความรู้หน่อยดิ..

Bird_Es ถูกใจสิ่งนี้
  3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ถ้ามีใบเครมแล้วจะเข้าศูนย์อย่างแรกเลยเราต้องว่าประกันใช่ซ่อมห้างหรือไม่ ถ้าใช่ขับไปที่ศูนย์ได้เลย ค่าใช้จ่ายที่อาจจะมีแต่ค่า แอกเซพ

4. Bubble_ES

18
    0
    0
    แล้วพวกค่าใช้จ่ายที่พ่นตามขอบประตูราคาจะโหดกว่าอู่รึเปล่าครับ

ขอความรู้หน่อยครับ ^^

5. AngeL BoY

AngeL BoY New Member Member

19
    1
    0
    เข้าได้เลยครับ แนะนำ 0 บางเขน ไปหาอาปรีชาเลยครับ รถผมทำอยู่ ส่วนค่าแอกแซฟผมไม่เสียนะ ค่อยๆเคลมทีละ3-4 ชิ้นพอครบคันค่อยเข้าไปทำทีเดียว..

6. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ตามนั้นถูกต้องละครับ ป๋มทำมาแร้ว อิอิ

ปล. ป๋มทำอู่แถวลาดปลาเค้าครับ งานเนียนเหมือนกัน

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    0 บ า ง 0 ก็ ทำ ไ ม่ ดี น ะ คั บ ต้ อ ง ดู ที่ ช่ า ง ค น ที่ ทำ ใ ห้ เ ร า

8. Bubble_ES

18
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านเลยค๊าบ

ขอถามต่ออีกนิดครับ ตามขอบประตู ประกันจะจ่ายให้ด้วยป่าวคับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้