สอบถามหน่อยคับ แอร์ดังมาก และ กินกำลังเครื่อง ดึงรอบเครื่อง เกิดจากสาเหตุใด คับ (...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kittitat Suthanuson, 12 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับ แอร์ดังมาก และ กินกำลังเครื่อง ดึงรอบเครื่อง เกิดจากสาเหตุใด คับ ( เย็นปกตินะ)

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เช็คลูกปืนครัชคอมแอร์ดูครับ ลูกปืนอาจจะแตก

2. ของผมถ้าขับนำ้มันเปิดแอร์อาการปกติแต่ถ้าขับแกสดึงรอบเครื่องมากเกิดจากอะไรคับ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คน้ำมันคอม...

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ลูกปืนครับ

5. ไปใช้ ช่างแอร์ ดูละ บอกปกติ อ่ะ เดียวลอง ดูอาการไปอีกหน่อย

+1ค่ะของหนูก็เป็นเหมือนกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้