สอบถามหน่อยครับ รถจอดอยู่ประมาน 20 ปี จำเป็นต้องเปลี่ยน สายพาน ราวลิ้น มั้ยครับ ขอบคุนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ป๊ะป๊า บะหมี่หยก, 19 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ
    รถจอดอยู่ประมาน 20 ปี จำเป็นต้องเปลี่ยน สายพาน ราวลิ้น มั้ยครับ ขอบคุนครับ

1. เปลี่ยนเถอะครับ

2. เปลี่ยนเถอะคับจะได้ไม่เป็นภาระกะลูกหลาน

3. ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ

4. ยิ่งจำเป็นเลยล่ะ

5. จำเป็นต้องเปลี่ยนอย่างยิ่ง ครับ

ขอขอบคุนเพื่อนๆและพี่ๆทุกคนนะคับเปลี่ยนให่มแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้