สอบถามด้วยครับ พอดีไปเปลี่ยนยางเบ้าโช๊คหน้ามา ข้างซ้าย เวลาเลี้ยวมีเสียงดัง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Titipoj Boonlerd, 26 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Titipoj Boonlerd

Titipoj Boonlerd Guest

0
    0
    0
    สอบถามด้วยครับ พอดีไปเปลี่ยนยางเบ้าโช๊คหน้ามา ข้างซ้าย เวลาเลี้ยวมีเสียงดัง กึกๆเหมือนการให้ตัวสปริงที่ข้างซ้ายมีปัญหา ก่อนทำไม่มีเสียงครับ จะเกี่ยวกับช่างเค้าใส่ สปริงโช๊คไม่ชำนานรึป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้