สอบถามค่ะรถมีปัญหา เครื่องชอบดับตลอดจอดติดไฟแดงนี้เสียวทุกที เสียงคล้ายๆเหมือนไม่มีแรง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nu Sine, 25 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nu Sine

Nu Sine Guest

0
    0
    0
    สอบถามค่ะรถมีปัญหา เครื่องชอบดับตลอดจอดติดไฟแดงนี้เสียวทุกที เสียงคล้ายๆเหมือนไม่มีแรง ก่อนดับจะสั่นทั้งคัน เปลี่ยนหัวเทียนมาแล้วแต่ก้อยังเปนยุ่
    แต่เมื่อเช้าจอดขนขยะ มันจะดับเลยลองเร่งเครื่องดูมีน้ำอะไรดำๆ พุ่งออกจากท่อตลอด ไม่ทราบว่าเปนอะไร มีวิธีแก้ไขไหมค่ะ งอแงจังเลยช่วงนี้ หมดไปหลายตังล่ะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้