สอบถามครับ กำลังตัดสินใจครับ

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย bennee, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    พอดีผมจะซื้อ opel Astra มาใช้ครับ ไม่ทราบว่าช่วยแนะนำหน่อยครับว่าตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ ประมาณปี 95,96 เครื่องยนต์เปงไงบ้างครับ อะไหล่หายากมั้ยครับ
    รวกวนขอความรู้หน่อยนะครับ ได้รถมาจะเข้ามาอยู่ด้วยครับ

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ASTRA เป็นรถที่เกาะถนน ช่วงล่างเดิมๆดีมากๆ เข้าโค้งแรงๆได้นิ่ง ความเร็ว180รถไม่มีอาการสั่นให้เห็น ตัวถังรถแข็งแรงมาก มีความปลอดภัยสูง เครื่อง 1.6ECOTEC ประหยัดน้ำมัน อะไหล่บางตัวอาจแพงกว่าของญี่ปุ่น(พวกที่เกี่ยวกับ ระบบไฟฟ้า) แต่ใช้ได้ยาวนานกว่าถ้าดูแลถูกวิธี หาไม่ยากเลย ถ้าศึกษาเกี่ยวกับรถนิดหน่อยครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้