[Help] สวิท และ รางกระจกครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 14 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    อย่ากทราบ ว่า รางกระจก กับ สวิทกระจก ใช้กับรุ่นไหนได้บ้างครับ
    ที่ไหนมีขายบ้าง หรือ รับซ่อม
    รบกวนพี่ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

2. strff

strff New Member Member

34
    0
    0
    แปลงเอาเลยคับ ใช้สวิตกระจก5สายใส่เลยคับง่ายๆสบายกระเป๋าด้วยคับ*-*

3. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ตอนนี้ยังอย่ากซ่อมของเดิมก่อน อะครับ สวิทเช็คดูแล้วเสียแต่ รีเลย์
    รางกระจก เฟืองเสียข้างต้องเปลี่ยนใหม่

4. zvtz

zvtz New Member Member

55
    0
    0
    ให้ ผม แนะนำ นะ ไป ทำ สวิตกระจก5 สาย อย่าง ที่ ว่า

ง่าย ถูก สองบาย ไม่ ถึง พัน

ผม ไป ทำ มา แล้ว

ร้านอยู่ รามอินทรา ประมาน กม.ที่ หก

ส่วน ราง กระจก ถ้า ที่ ร้าน เค้า ซ่อม ไม่ ได้ ผม มี อีก ชุด นะ

ไป ไม่ ถูก โทร ถาม ได้ ครับ
    088-010-3031

5. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ ว่าตแ่โทรตอนไหนได้บ้างครับ

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เอาไปซ่อมได้ครับแถวสมาคมชาวปักใต้ครับ500-600บาท

7. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ว่าแต่ไอ้ซ่อมได้นี่ หมายถึงสวิทใช่มั๊ยครับ

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
  9. ct

45
    0
    0
    รบกวน พี่ momo234 ด้วยครับ
    มี่ ชื่อร้้าน หรือ เบอร์โทรมั๊ยครับ
    ขอบคุณครับ

10. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ผมยังงงกัยสวิตซ์กระจก 5 สาย เอาไปแปลงกับสวิทซ์กระจกตรงประตูยังไงครับ

11. ct

45
    0
    0
    ผมถามพี่ที่ ทำมาแล้วครับ ต่อใหม่ไว้ คอลโซลกลาง ของเดิมก็ปล่อยมันไว้อย่างเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้