สวัสดีทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย 32 GTR, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 32 GTR

32 GTR New Member Member

6
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ดูอยู่นานแล้วครับ แต่ไม่ค่อยว่างเล่น ตอนนี้ว่างแล้ว :D:D:D:D:D

2. BRYAN

BRYAN New Member Member

38
    0
    0
    :D:D:D

รถสวยครับ

3. 32 GTR

6
    0
    0
    ขอบคุณครับทั่น :sleep::sleep::sleep:

4. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    รถสวยครับ:D

อยากได้ 32 :cry:

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ คับ คุณไห่....รถสวยนะคับ
    ในฝัน คันต่อไปของผมเลยคับ

TO..............พี่ชัย.....
    บ้านมีที่จอดหรอพี่ชัย........555.....ทุกวันนี้ยังเอา
    เข้าไม่ครบทุกคันเลยไม่ใช่รึพี่.......

6. เออ..โทษครับที่บอกว่าชื่อ ไห่ ใช่ที่จบจาก ต.อ.พ. หรือป่าวครับพอดีน้องชายผมเค้าก็มีเพื่อนชื่อ ไห่ จบจากเตรียมพัฒน์ขับสกายลายเหมือนกัน ( คันเก่าขับ cef ใช่ป่าว )
    ปล.น้องผมซื่อ แวน จบรุ่น 21
    ปล.2 ยินดีต้อนรับ O O...................................... O O

7. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ช่ายแล้วครับ ขับเซฟมาก่อน ไอ้ไฮ่แกลืมข้าไปแล้วหรอรึ เดี๋ยวน้อยใจนะ ไม่ติดต่อมาเลยบักหำ พี่ไวตอนนี้กับเซฟชมพูลงหนังสือกระจายเลยว่ะเพื่อนเอ้ย โทรมาหาด้วยเพื่อนถ้าว่างคิดถึงมาก

8. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยินดีต้อนรับคับ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ^^

9. 32 GTR

6
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ เดี๋ยวมีโอาสจะไปมิตติ้งด้วยครับ ;););););)

10. 32 GTR

6
    0
    0
    เป็นไงบ้างปุ้ยไม่เจอนานเลย สบายดีมั้ย เดี๋ยวว่างๆจะโทรไปคุยด้วยนะครับ:cry::cry::cry:

11. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สวัสดีครับ ว่างๆ มามิตติ้งกันนะครับ :):):):):)

12. 32 GTR

6
    0
    0
    ได้เลยครับ:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้