สวัสดีคับ พึ่งได้มาจากผู้ใหญ่ใจดี แนะนำด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Msarawut Pawasang, 21 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ พึ่งได้มาจากผู้ใหญ่ใจดี แนะนำด้วยนะคับ

1. รุ่นนี้สุดยอด ผมใช้อยู่
    เมื่อเช้าเดินทางไปแก่งกระจาน ฝนตกหนัก เจอแอ่งน้ำหลายจุด วิ้งมา 100 กว่า ชน น้ำเต็มๆ ไม่มีดิ้นหรือส่ายเลย ช่วงล่างถือว่าดีกว่า ยี้ห้ออื่นๆ ปล. ไม่แน่นำ ให้ทดลองนะครับ ถ้ายางไม่ชัวร์ และ ถ้าตกใจ จะ เกิดเหตุได้

2. ยินดีต้อนรับครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้