สวัสดีครับ เพื่อนๆๆทุกคนมีอะไรมาแนะนำสำหรับสาวๆครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย TK RACING, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    www.styleideal.com ขายเสื้อผ้าแฟชั่นสไตล์เกาหลี สินค้านำเข้า เครื่องสำอางค์เกาหลี
    เป็นเวบของผมเองเลยนะครับเวบยังอัพสินค้าไม่หมดนะครับมีเยอะมากครับของแท้ๆๆเลยครับเพราะเพื่อนผมบินเองครับ ยังไงก็ฝากสาวๆๆด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ฝากดหวตด้วยนะครับ ขอบคุงคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 เมษายน 2008
  2. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    น้องมล พี่ เป็นพี่เจ้าเป้ อ่ะช่วยหน่อยนะงับ ฝากด้วยยยยยยยยยยยงับ

3. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ช่วยด้วย """ อิอิ

4. TK RACING

1,163
    8
    0
    :eek:อิอิช่วยด้วยก๊าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้