สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ขอคำแนะนำครับผม กำลังจะวางเครื่อง ระหว่างเครื่อง NEO 1.8 กับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pat Sinawat, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pat Sinawat

Pat Sinawat Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ขอคำแนะนำครับผม
    กำลังจะวางเครื่อง ระหว่างเครื่อง NEO 1.8 กับ SR20
    ตัวไหนน่าจะจบง่ายกว่ากันครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ได้หมด sr เหมือนคนตัวใหย่แบกหนัก นีโอเหมือนคนตัวเล็กแบกของหนัก

3. Srครับ จบๆแรงๆ

4. ลงได้หมดครับ อยู่ที่งบมากกว่า

5. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    มีงบเท่าไร ถามใจเธอดู

6. ได้หมดอยู่ที่ชอบและงบที่มี

7. อยู่ที่งบประมาณ และใจจะชอบแบบไหนค่ะ

8. Pat Sinawat

0
    0
    0
  9. เก็บข้อมูลด้วยคน

10. แล้วเครื่องสองตัวนี้ ตัวไหนอะไหล่หาง่ายกว่ากัน แบบพวกอะไหล๋สิ้นเปลือง หรืออะไหล่ที่ต้องเปลี่ยนตามอายุการใช้งาน ตามร้านอะไหล่ของใหม่ๆ มีขายไหมครับ

11. Sr20det จบครับแรงในโบเดิมๆ

12. ราคาตัวนี้อยู่เท่าไหร่ครับ

13. Pat Sinawat

0
    0
    0
    เอาตัวนี้ลงครับ

14. Sr18ใช้ป่าวครับ

20เลยครับ การสิ้นเปลืองไม่ต่างกันเลย 20แรงกว่าตามนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้