สละโสดแล้วคร๊าบพี่น้องงง!!!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เรียนเชิญพี่น้องชาว ST ร่วมเป็นเกียรติงานแต่งผมคร๊าบ อิอิ แต่มันอาจจะไกลไปหน่อยนะคร๊าบบบ

กำหนดงานวันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม 2551 เวลา 09.09 น.
    อำเภอเมือง จังหวัดกำแพงเพชร

ท่านใดอยู่โซนนั้น หรือว่าผ่านไปแวะไปได้นะคร๊าบบบ

อดไปมิตติ้งเลย ขาดมา 2 เดือนแระ อิอิ ไม่ว่ากันนะคร๊าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบบ :D:D:D:D

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบบ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ขอบคุณท่านที่ปรึกษาทั้งสองท่านนะคร๊าบบบบบ
    อิอิ มาพร้อมกันเลย

5. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบ

6. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

BumpBy และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดีใจด้วยครับพี่ มีความสุขมากๆๆๆ มีลูกเต็มบ้านเลยครับ
    แต่ก่อนอื่นเลย เอา
    คาถาบูชาเมีย ไปก่อนเลยนะครับ
    รักเมียต้องอดทน ต้องเป็นคนเคารพเมีย
    รักเมียต้องส่งเสีย อย่าให้เมียต้องสงสัย
    รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร
    รักเมียต้องทำใจ ถึงอย่างไรเธอก็เมีย
    รักเมียอย่าขี้เหล้า ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย
    รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องเข็งแรง
    รักเมียอย่าเที่ยวดึก จะเกิดคึกผิดสำแดง
    รักเมียอย่ารุนแรง ค่อย ๆ แซงอย่าขับไว
    รักเมียต้องยอมเมีย เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร
    รักเมียต้องเข้าใจ ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย
    รักเมียอย่าเถียงเมีย คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร
    ชาติหน้ามีฉันใด จงจำไว้อย่ามีเมีย

อิอิ...

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ใช้ชีวิตคู่ อยู่ด้วยกัน ก็อย่าไปใจเย็นครับ

เรื่องเล็กๆน้อยๆ ก็อย่าไปยอม มีอะไรใช้อารมณ์เข้าไว้ อย่าไปใช้เหตุผล

9. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    แต่งกับผู้ชายหรือผู้หญิงอ่ะ ล้อเล่นนนนนนะคร้าบบบบบบบบ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับพี่

10. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    :D:D:D
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบ

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ เอามาลง ไม่เกรงใจ พวกพรี่ๆ เค้าเลยนะ :D:D:D:D

12. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ขอให้มีความสุขมากๆ มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง นะจ๊ะ...:D:D:D

13. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    มีความสุขเยอะนะค๊าบ :D:D:D

BumpBy และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  14. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    ยินดีด้วยน่ะค่ะ

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอลูกชายนะพี่ ยินดีด้วยครับ ฮี๊วววววว

16. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    :D:D:D ดูไว้เฉยๆๆ พี่ ไม่ต้องทำตาม...เห็นมันขำดี

17. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    ยินดีด้วยครับบบ

18. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบบ :D

19. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ขอให้มีความสุขไปนานๆๆๆ นะ ยินดีด้วย นะ คับ

20. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ยินดีด้วย คร๊าบบบ ตามนี้

BumpBy, SR-FA-DAM และ R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  21. sunnyonly069

3,964
    651
    113
    ขอบคุณทุก ๆ คำอวยพรนะคร๊าบบบบบ ST อบอุ่นอย่างนี้นี่เองคร๊าบบบ:D:D:D:D

22. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอารูปงาน มาดูด้วยยย น่ะ คร๊าบบบบ

23. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    เป็นฝั่ง เป็นฝา แร้วว พี่ท่านน

อั้ยที่เหลือๆอยู่ ก้อ...ส่งมาทางนี้ ก้อด้ายนะค๊าบ เพ่ .... ป๋ม ยินดีอ้าเเขนรับวั๊ยให้ค๊าบ 5555++

ขอให้พี่ขัน มีความสุขกับชีวิตคู่ที่จะมาถึงนี้นะคับ หนักนิด เบาหน่อย ก้อให้อาภัยซึ่งกันแระกันนะค๊าบบบ

แร้ว....มะหรั่ย จะมี Sunny น้อย ให้อุ้มอ่ะเพ่...555+ รอรับขวัญอยู่น๊ะเพ่...

24. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบบ

มีไรก็มาปรึกษาพี่ๆ

ในนี่ได้ อิอิ

25. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ยินดีด้วยนะครับ
    ขอให้ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง
    ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร:D

26. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบ
    ตอนแรกกะไปก้วย เพราะบอกไกลนิดหน่อย แต่พอเห็นจ.กำเพแงเพชร ผมว่าไม่นิดละ มากเลยอิอิ

27. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    งานแต่งครั้งใด เป็นได้แค่แขกรับเชิญ อยากแต่งกับเขาเหลือเกิน.....:D:D

แหม!! ..เคยบอกเราไว้ปีก่อนว่าจะแต่งประมาณเดือน พค.

นึกว่าจะเลื่อนซะแระ...

ยินดีด้วยนะคะ..มีความสุขมากๆ นะ มีหลานเร็วๆ นะ

ถ่ายรูปมาเยอะๆ นะ เอาไว้ศึกษาเพื่อเป็นแนวทาง

ก่อนเข้าห้องหอ กินแรงเยอร์ 2 ขวด ตามด้วย หมีคอมมอนโด อีก 2 ขวดนะจ้ะ :D

28. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ยินดีด้วยน๊าคร๊า............ม่ความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ นะคะ

29. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบบบ แหม่อย่างน้อก็สบายใจที่พี่เลือกจะรักผู้หญิง อิอิ ล้อเล่ง

ปล. งี้น้องติ๊กก็ว่างแระดิ อิอิอิ

30. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ยินดีกับพี่ขันด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าบ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้